Thẻ nhớ SD 2GB, tốc độ 150X

the220

GẮN KẾT

Còn đây SD 4GB 133X đầu tiên trên thế giới: $699.

hieukt78

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hehe, sao Palm lại bàn về thẻ nhớ thế này. Nhưng không hiểu là Palm các dòng như T3 thì có nhận được thẻ loại mới này không nhỉ? T3 + SD 4G này thì khác gì LD. Mỗi tội giá chát quá

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
hi hi....vậy mua LD rùi mua thêm T3 nữa chắc vẫn chưa bằng tiền cái 4Gb này.

bimiu2000

GẮN KẾT
@hieukt: chú em vừa tậu SD1G xong, nhìn cái này chắc khóc rùi. Thẻ 4G mà rẻ xuống 100$ thì dùng thẻ 4G này với T3, chắc thiên hạ đi lùng T3 hết.

híc

coco82

Siêu cấp vô địch
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không phải máy nào cũng dùng được thẻ có dung lượng lớn đâu , hehe ....

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
moneymind said:
Đây là một con thẻ nhớ tốc độ siêu cấp. Ở một số forum, người ta đã thử dùng tốt

Lưu ý: Treo 600 / 650 không chịu format nó. Nhưng khi mình bỏ vào card reader, format bang PC xong thì nó cứ làm việc hết sức ngon lành

Giá mua quang mạng: 141USD / 2GB

http://www.adata.com.tw/en/products-f-card-sd2.htm

http://www.newegg.com/Product/Product.asp?Item=N82E16820211314

Hhehehehe, Hãng A-DATA này chắc lắp cái thẻ này trong xó bếp hay sao ý mà. Đọc nè mấy bác:

"A-Data's assemblers should wash their hands before packaging these--the SD card that I removed from the sealed package had smudges all over the gold contacts on the SD card, so much so that I felt like I needed to clean the contacts before putting them into my clean camera. I've never seen that kind of negligent QA on SD cards before."

Tạm dịch, mấy chú công nhân của A-DATA nên rửa tay trước khi đóng gói sản phẩm này. Khi tui tháo cái card ra khỏi cái vỏ còn niêm phong thì thấy bụi bặm, ố, bám đầy trên các chân tiếp xúc.."

Chất lượng chắc hơi bị, thui hổng dám nói đâu O:)

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hieukt78 said:
Hehe, sao Palm lại bàn về thẻ nhớ thế này. Nhưng không hiểu là Palm các dòng như T3 thì có nhận được thẻ loại mới này không nhỉ? T3 + SD 4G này thì khác gì LD. Mỗi tội giá chát quá

he..he..
Vì một số máy Palm cũng cần tới thẻ nhớ. Vã vại em còn thích Palm box nữa chứ.

Quá hợp lệ rồi :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt