Thẻ nhờ tương thích cho handheld ?

13 Tháng mười hai 2007 lúc 08:49
Em dùng thẻ SD Elite Pro 50X Kisngton 1Gb thỉnh thoảng Handheld bị lỗi ko đọc được thẻ nhớ có phải do loại thẻ tốc độ cao quá ? Vì em đọc trong hướng dẫn sử dụng máy PPC của em ghi: You can use SD memory cards of up to 4Gb ... The handheld does not support SDIO (SD input/output) memory cards or SDHC (high capacity SD) memory card.

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 09:02
PPC của bạn hỗ trợ thẻ SD lên đến 4GB thì 1 hay 2GB vẫn dùng vô tư. Tốc độ 50X chưa phải là cao đâu bạn. Vậy lỗi có thể là do thẻ của bạn. Bạn thử thay 1 thẻ khác cùng loại xem có ok không. Không biết bạn dùng PPC gì, nhưng bạn nên dùng loại thẻ mà PPC của bạn hỗ trợ.

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 11:10
Em dùng thẻ SD Elite Pro 50X Kisngton 1Gb thỉnh thoảng Handheld bị lỗi ko đọc được thẻ nhớ có phải do loại thẻ tốc độ cao quá ? Vì em đọc trong hướng dẫn sử dụng máy PPC của em ghi: You can use SD memory cards of up to 4Gb ... The handheld does not support SDIO (SD input/output) memory cards or SDHC (high capacity SD) memory card.
- Do bạn đang sử dụng WM05 nên PPC không nhận diện thẻ ...

13 Tháng mười hai 2007 lúc 23:54
Cái vụ không support SDIO này không có liên quan đến chuyện không nhận thẻ đâu bạn. Chỉ là không đọc được card hỗ trợ SDIO thôi, chẳng hạn card wifi

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday