Thẻ SD và SDIO

PPC user

GÂY DỰNG
Các bác làm ơn cho hỏi thẻ SD và SDIO là một hay là 2 thứ khác nhau? Trên máy 02 IIs có khe cắm thẻ MMC/SD và SDIO accessories slot nên không rõ các loại này thế nào? Xin nhờ các bác chỉ giáo. Xin cảm ơn.

Bac Vinh

GẮN KẾT
Card SDIO???

Theo tôi biết thì không có thẻ SDIO mà chỉ có khe cắm hỗ trợ SDIO. Khe cắm này cũng y như khe cắm thẻ SD bình thường nhưng có thể dùng cắm các thiết bị khác như máy chụp hình, SD wifi (để lướt net wireless), SD GSM (dùng gắn Sim để sử dụng PPC như điện thọai)... Có đúng không các bác?

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Cái này đã có thread nhắc đến nhiều rồi. Các bạn chịu khó tìm ngay trong Box này, cũng gần đây thôi. Chúc như ý!

Thân

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bac Vinh nói đúng rồi đó PPC user ơi, ko có như bạn nói đâu

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
SDIO khác SD ờ chỗ có chức năng IO nghĩa là Input/Output -> SDIO có thể dùng các loại phụ kiện như SD Wifi, SD Camera. Đa số máy hiện nay đều hỗ trợ SDIO chỉ có một số đời cũ không có như 02 I

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...