Thêm trang đấu giá từ thiện

Các thớt khác của tanthanh82

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Em có ý này mong ace và các mod @khonglaaica , @Lam Sơn , @trungctu, @Hassler ... xem xét nhé:
1. Thêm mục đấu giá tự do, hay từ thiện: anh em trên này có dc sân chơi này rất quý, có khi band nick cũng tìm cách chui vào hóng.. chứng tỏ rất khó bỏ.
Anh em nào có món gì không cần thiết (ôm giữ nhiều quá vợ la sẽ mất hạnh phúc đó) thì đưa lên đấu giá cho vui, phần gây quỹ từ thiện, phần góp ít tiền cho anh em quản lý diễn đàn có động lực tí.
2. Các mod sẽ trực tiếp mở phiên đấu, hàng hoá thì thành viên nào muốn góp thì inbox thông tin và hình ảnh sản phẩm, và sẽ chuyễn trực tiếp qua người thắng. (Tất nhiên là phải free hết nhé).
3. Hoặc thêm mục đóng góp diễn đàn.
Tất nhiên đây là ý kiến cá nhân, chắc nhiều bạn cũng vui vẽ ủng hộ thôi (chắc chắn em sẽ làm gương trước nhé):p

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Ủng hộ ý kiến này. Nên có mục riêng để mọi người vào còn biết ai ủng hộ/đóng góp. Để chung với các mục khác sẽ trôi mất
Thường từ thiện sẽ được treo lên đầu nên sẽ không bị trôi
Chính vì thế mình nghĩ ko cần thiết phải thêm 1 mục làm gì, sẽ loãng hơn

Nguyễn Bảo Nam

THƯƠNG GIA
NHẬP HỘI
@ tanthanh82
Anh em nào có nhã ý thì cứ việc ghi “Đấu giá từ thiện”.
Dưng mà Đấu giá từ thiện trên HHVN đã có từ lâu rồi.
Diễn đàn mình có làm từ thiện góp đồ dùng ko vậy anh zai ơi

Anniel

GÂY DỰNG
không khả thi bác ạ, nếu mở riêng mục đó mà nhìn vào chả được mấy pic thì cũng hơi buồn, thường có phiên đấu vậy thì các mod cũng treo đầu trang rồi nên không cần thiết :v

Bài viết cần bạn xem thêm

"Lối sống tối giản của người Nhật Bản, thường được gọi là Danshari hay Minimalism, hiện đang được rất nhiều nước khác trên thế giới yêu thích và áp dụng theo. Khi bắt đầu vứt bớt những thứ đồ thừa thãi, bạn sẽ bắt đầu thấy cuộc sống nhẹ nhàng và thoả ...