Themes 02 - Các anh giúp em vs!!!

19 Tháng bảy 2007 lúc 20:21
Hix máy em down file themes về cóp vào Windowns trong My device. Nó nhận xong chuyển đến phần chọn themes cho em òy nhưng đến luc em Ok để dùng thì ra ngoài màn hình nó vẫn là cái themes Windows cho sẵn
Hix em ko bít làm thế nào lun- Ai bít giúp em vs ạ
:( :( :(

AH EM VỪA HARD RESET MÁY XONG Ạ

20 Tháng bảy 2007 lúc 08:19
Hix máy em down file themes về cóp vào Windowns trong My device. Nó nhận xong chuyển đến phần chọn themes cho em òy nhưng đến luc em Ok để dùng thì ra ngoài màn hình nó vẫn là cái themes Windows cho sẵn
Hix em ko bít làm thế nào lun- Ai bít giúp em vs ạ
:( :( :(

AH EM VỪA HARD RESET MÁY XONG Ạ
Có 2 cách:
- Vào Start/settíng/Today/chọn Items để chọn Themes sau đó OK
- Nếu dùng Spb Pocket Plus thì chọn system vào nhấn nút vào biểu tượng nhà đến khi đạt được Themes như ý.

OK

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng bảy 2007 lúc 10:53
Nếu để đổi theme thì dùng theme king plus là sự lựa chọn tốt hơn cả.
bạn tìm down các file tsk copy ào card, chỉ cần dùng theme king map đến là có thể dùng được.

20 Tháng bảy 2007 lúc 17:53
Anh co' thể cho em cái phần mềm Theme King Plus đấy đc hok a???

Em đang dùng cái Pocket Plus mà nhưng ấn vào ngôi nhà nó cũng chỉ hiện mỗi theme Windows có sẵn thoy - Nó ko chịu đổi kể kả vào TOday trong Settings

ayun

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng bảy 2007 lúc 21:01
Anh co' thể cho em cái phần mềm Theme King Plus đấy đc hok a???

Em đang dùng cái Pocket Plus mà nhưng ấn vào ngôi nhà nó cũng chỉ hiện mỗi theme Windows có sẵn thoy - Nó ko chịu đổi kể kả vào TOday trong Settings
Bạn dùng thử cái này xem sao,chỉ cần chép themes vào thẻ là nó tự tìm thui

Attachments

canchist

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng bảy 2007 lúc 22:46
Thế các bác cho hỏi, trước em xài con 2i, dùng phần mềm chọn các loại bàn phím đt thoại ngon lành, thế mà quay sang dùng Neo, vẫn những cái bàn phím đó cài ngon lành vào máy, thế mà chọn xong chả thấy được là sao nhờ các bác nhờ???

ayun

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng bảy 2007 lúc 14:34
1 số ROM kén chọn bàn phím lắm. bạn cài Resco keyboard thì dùng đc hầu hết các máy mỗi tội dùng hơi khó chịu thui

Bài viết cần bạn xem thêm

Chuyển SIM 11 số thành 10 số: Tại sao không nên sửa danh bạ vào lúc này?

Người dùng điện thoại di động không nên cập nhật danh bạ trên điện thoại trước ngày 7/10.

Lazada Vietnam Master card on Monday