Thị trường xa xỉ Việt Nam: Tiềm năng và bí hiểm…

Các thớt khác của Lam Sơn

ordershipusuk

MÁY HỎNG
NHẬP HỘI
Với hàng cao cấp ở Việt Nam mà khẳng định được uy tín của đại lý thì rất có tiềm năng
ĐH thì em ko biết có hay ko nhưng chuyên thật 100% túi LV mua tại ĐK đã từng mang qua Pháp bi nv LV ở đó phán là fake a

teoka2016

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Giờ mà đọc báo mà đăng kiểu kiếm triệu đô mỗi tháng nhờ bán online, tiệm bánh mỗi tháng lời trăm triệu nghe có vẻ ba láp quá, chẳng tin được!

itieudung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thấy bây giờ người VN mình chuộng đồ hiệu lắm. Nếu một người đi làm chỉ cần có 1 chút thành công người ta sẽ không do dự khi lựa chọn 1 thương hiệu có tiếng tăm hơn là đi mua đồ tràn lan ngoài đường mà không rõ nguồn gốc.

mrleezoo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
dân mình giờ có một bộ phận đã giàu thì ngày càng giàu, còn lại thì đã nghèo thì ngày càng nghèo :( thế nên đồ xa xỉ vẫn luôn có khách hàng, dù Việt Nam chỉ là nước đang phát triển :)
Theo kiểu nước chảy vào chỗ trũng ấy bác nhỉ :D:D:D. Dù sao theo em thấy ngoài những cái tiêu cực ...bla ...bla gì gì đó thì những người giàu cũng từng trải qua thời kỳ khó khăn thiếu thốn thôi. Họ hơn mình cái tư duy và họ đã thành công

clover

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Dân mình chuộng đồ hiệu kinh khủng. nhưng khó khăn trong tiếp cận đồ hiệu thật. nhiều khi có tiền cũng ko dám chắc món đồ mua ra có phải hàng chính hãng ko?

Rolls_Royce

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sự phân hóa giàu nghèo ở Việt Nam ngày càng rõ nét. Các thương hiệu lớn đều đang nhắm đến thị trường VN.

h2ianh

NHẬP HỘI
Cái này nó thành văn hoá roài ạ. Em thấy người châu Á nói chung càng ngày càng thích đồ hiệu đồ xa xỉ phẩm. Ngoài sở thích còn thể hiện đẳng cấp, giàu có, vị trí xh ... thị trường châu Á nch và VN nói riêng luôn đc đánh giá là thị trường tiềm năng lớn tiêu thụ đồ xa xỉ

Bài viết cần bạn xem thêm

Giấy thủ công Nhật Bản được bắt nguồn từ rễ sâu trong phong cách sống của người Nhật Bản. Họ rất tự hào và xem việc thúc đẩy sự phát triển của nó ngày càng quan trọng. Mặc dù có sự thay đổi thời gian theo từng gia đoạn lịch sử nhưng hiện nay nhu cầu ...