Thiết Bị Chuyển đổi Từ Cổng Vga Sang Cổng Hdmi

duchungsv

ĐÂU BA HOA CHỈ CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng mười một 2007 lúc 21:20
Có bác nào biết về loại thiết bị này không, nếu dùng tín hiệu từ cổng VGA thì hình như hình ảnh không đẹp và sắc lắm mà tín hiệu được hỗ trợ bằng cổng ra là HDMI là cổng kỹ thuật số thì chắc đẹp long lanh, như gái mười tám ấy. mình đang tìm hiểu xem đâu có và giá thành khoảng bao nhiêu ? hoặc có cái cây của máy bàn nào hỗ trợ cổng HDMI cũng được. thanhk các bro nhiều.

12 Tháng năm 2008 lúc 15:43
Chuối thế à, mình cũng đang định tìm hiểu nó vì con laptop của mình chỉ có mỗi cổng VGA mà ko có DVI mà HDMI lại càng ko có nên đang định tìm hiểu sang liệu có chuẩn nào cho chuyển đổi từ USB của laptop sang HDMI của LCD ko nữa.

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng năm 2008 lúc 16:21
VGA hay DVI hay HDMI nó tùy thuộc vào đời và dòng card màn hình của bác.... Khi card màn hình nó chỉ có đầu ra VGA hay gọi chính xác hơn là D-Sub thì bác nên bằng lòng với nó thì hơn, có tìm cách chuyển sang DVI hay HDMI thì chất lượng nó cũng ko khá lên được khi nguồn phát của bác nó vấn thế :))

Ngoài ra 1 thằng là Analog còn 1 thằng là Digital 8->

billtruc

/dis'kʌvəri - ai laik it/
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2008 lúc 11:12
Có bác nào biết về loại thiết bị này không, nếu dùng tín hiệu từ cổng VGA thì hình như hình ảnh không đẹp và sắc lắm mà tín hiệu được hỗ trợ bằng cổng ra là HDMI là cổng kỹ thuật số thì chắc đẹp long lanh, như gái mười tám ấy. mình đang tìm hiểu xem đâu có và giá thành khoảng bao nhiêu ? hoặc có cái cây của máy bàn nào hỗ trợ cổng HDMI cũng được. thanhk các bro nhiều.
Đã pm cho bác rồi !

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday