Thiết bị lazer dùng cho trình diễn PowerPoint

3ihut

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 13:22
Công việc của em nhiều khi cần dùng power point để trình bày, vì thế em rất muốn tìm mua một thiết bị lazer dùng để chỉ và cho phép lật trang powerpoint khi mình đứng ở khoảng cách xa.
Yêu cầu:
1. Có chức năng đèn lazer để chỉ lên màn chiếu.
2. Có chức năng lật trang khi đứng xa máy tính.
3. Giao tiếp với máy tính bằng wifi hoặc bluetooth (cả 2 chuẩn này máy tinh của em đều hỗ trợ sẵn).
4. Dùng pin tiểu hoặc pin đũa (như thế sẽ lâu hết pin hơn so với việc dùng pin khuy bé xíu).
Nếu bác nào biết xin chỉ giáo cho em biết nhé (giá thành, hình ảnh minh họa và địa chỉ bán hàng ...), em ở Hà Nội ạ.

6 Tháng chín 2007 lúc 00:13
em làm cho bác 1 cái thì sao ? giao tiếp IR là đủ chứ cần j đao búa wifi với bluetooth ? he he trang bị cho bác 1 cái usb và 1 cái điều kiển quạt dính kèm cái bút laze ! thỏa mãn đủ như cầu bác nhé ! nếu bác thích tự làm thì có thể đấy : P
1 cái đáp ứng đủ nhu cầu của bác có giá 40usd trên ebay , nếu bạn chịu nghịch có khi chỉ tốn cỡ 130k thui ấy

6 Tháng chín 2007 lúc 13:37
em làm cho bác 1 cái thì sao ? giao tiếp IR là đủ chứ cần j đao búa wifi với bluetooth ? he he trang bị cho bác 1 cái usb và 1 cái điều kiển quạt dính kèm cái bút laze ! thỏa mãn đủ như cầu bác nhé ! nếu bác thích tự làm thì có thể đấy : P
1 cái đáp ứng đủ nhu cầu của bác có giá 40usd trên ebay , nếu bạn chịu nghịch có khi chỉ tốn cỡ 130k thui ấy
Ối giời ơi, hay quá. Bác "nghịch" cho tớ 3 cái đi. chi phí thế nào hả bác. Tớ cũng đang rất cần đây nè. Nhưng mà bác kiếm hộ cho cái đèn laze xài pin AAA, chứ cái loại dùng pin nút áo thì chán lắm, đang báo cáo hay bị hết pin.
Thk.
Huy 098 23 11111

7 Tháng chín 2007 lúc 08:47
thế mấy bác chờ em mấy hôm ! em đang định làm 1 cái cho em họ em :D hồi trước em làm cái cắm qua cổng com rồi , cái qua cổng usb hơi khó kiếm linh kiện :D mới lại sợ bác thấy em làm xấu quá ko thích thoai :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Chuyển SIM 11 số thành 10 số: Tại sao không nên sửa danh bạ vào lúc này?

Người dùng điện thoại di động không nên cập nhật danh bạ trên điện thoại trước ngày 7/10.

Lazada Vietnam Master card on Monday