Thiết bị thể dục thể thao mua ở đâu?

Các thớt khác của ViệtLinh

vietlinh

NHẬP HỘI
Chào anh em.
Tình hình là em thấy cơ tay, nhất là sức bóp sức nắm của bàn tay mình yếu quá nên lên đây hỏi anh em là ai biết ở HN cửa hàng nào bán các thiết bị dụng cụ thể dục thể thao nào uy tín nhỉ?
Ở đây là em cần mua dụng cụ (nhỏ thôi) mà để bóp cho tăng sức nắm sức bóp của bàn tay.

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cứ lên phố Trịnh Hoài Đức (SVĐ Hàng Đẫy) là có đủ tất.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Và hầu hết xuất xứ China :D
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đến cái tàu vũ trụ, máy bay, ôtô, đồ điện tử,... giờ cũng TQ hết nói gì mấy cái đồ tập thể dục con con. :D

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ôi dồi, cái đó rẻ bèo à, bạn cứ qua mà xem trực tiếp đi.

Trước vài chục K 1 đôi, lâu quá rồi không biết lên bao nhiêu nữa. :D

hiac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
#:-S Vấn đề là bác tập cơ tay ( cụ thể ở đây là cơ bàn tay ) để làm gì?....

Nếu để chơi Piano hay vẽ nghệ thuật thì coi chừng mấy cái món đồ tập đó.

Nếu bác định tập cơ tay để phát triển thể thao như cầu lông - quần vợt... thì những món đồ tập bàn tay đó không có tác dụng đáng kể đâu, cần phải tập thể lực trước rồi mới tập tới cái đó bổ sung.

Nếu định thì Olympic môn cử tạ thì nên có sự tư vấn của các chuyên gia trước khi tập....^#(^

Nếu muốn mua đồ tập tốt thì nên đến công ty thể dục thể thao Hà nội mà mua, nó ở cái đường vòng quanh sân vận động Hàng đẫy. Từ chỗ nối giữa phố Trịnh Hoài Đức đi vòng theo SVD đến hết đoạn thẳng là tới. cửa hàng bên tay Phải. Đó là hàng công ty chuyên nhập khẩu dụng cụ luyện tập cho các VĐV Hà nội và quốc gia sử dụng nên chất lượng còn đủ tiêu chuẩn... nhưng giá cả cứng nhắc, miễn mặc cả.

Nếu không thì đi tiếp thêm một đoạn nữa ra tới đầu phố Hàng Cháo giao Nguyễn Thái Học có cửa hàng của công ty dụng cụ thể dục thể thao Việt nam ở ngay bên tay phải, hàng hoá ở đó cũng khá chuẩn, nhưng có cả hàng ký gửi. Giá cũng cứng nhắc luôn.... :-bd

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
#:-S Vấn đề là bác tập cơ tay ( cụ thể ở đây là cơ bàn tay ) để làm gì?....

Nếu để chơi Piano hay vẽ nghệ thuật thì coi chừng mấy cái món đồ tập đó.

Nếu bác định tập cơ tay để phát triển thể thao như cầu lông - quần vợt... thì những món đồ tập bàn tay đó không có tác dụng đáng kể đâu, cần phải tập thể lực trước rồi mới tập tới cái đó bổ sung.
Không chỉ bàn tay đâu, cả cẳng tay đấy. Ai đáng tennis thì chắc sẽ biết tennis elbow, cái này để trị đấy. Ngay cả các bác type nhiều trên máy tính cũng cần phải tập cái này vì đây là nhóm cơ ít được tập luyện mà bị sử dụng rất nhiều, nhất là các bạn trẻ vì... games.

Piano hay vẽ thì mình không biết ảnh hưởng thế nào! Còn để tập 1 môn nào thì dĩ nhiên là phải có thể lực... nếu thể lực không quan trọng thì đâu có chuyện giải nghệ nhỉ...:)|

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...