[HCMC] Thinkpad x230

Các thớt khác của Binla Lịch sử giao dịch của Binla (0)

Binla

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười hai 2018 lúc 11:11
Bác chủ xem lại giúp em cái mk bios nhé
Mk bios e quên rồi, nhưng máy cài win, thay phần cứng, làm tất cả mọi thứ bình thường, e cũng ko biết là mk bios lại quan trọng với Bác thế. Nếu bác ko happy vì cái mk đó thì cứ chuyển máy lại cho e, e rao bán lại, mod chuyển lại tiền cho Bác. Còn ko thì trong ngày hôm nay Bác báo mọi thứ ok để mod chuyển tiền cho e nhé. Thanks Bác

Sent from my iPhone using Tapatalk

30 Tháng mười hai 2018 lúc 11:44
Mk bios e quên rồi, nhưng máy cài win, thay phần cứng, làm tất cả mọi thứ bình thường, e cũng ko biết là mk bios lại quan trọng với Bác thế. Nếu bác ko happy vì cái mk đó thì cứ chuyển máy lại cho e, e rao bán lại, mod chuyển lại tiền cho Bác. Còn ko thì trong ngày hôm nay Bác báo mọi thứ ok để mod chuyển tiền cho e nhé. Thanks Bác

Em ko biết bác cài kiểu gì ? Thực tế em cắm usb vào ko boot đc, sáng nay em ra chỗ sửa họ cũng cắm usb ko nhận boot. Máy thì tháo lung tung ra rồi. Rất buồn coi như mất thêm tiền ko đâu. Số tiền lớn thì cũng ko pải lớn, nhỏ cũng ko nhỏ nên thôi mod @HHVN - SECURITY chuyển khoản cho bác chủ đi. Còn em chờ xem thợ họ có sửa đc ko, ko thì đành sống chung với lũ vậy

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2018 lúc 11:48

Mật khẩu BIOS không quan trọng thì cái gì quan trọng nhỉ

Binla

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2018 lúc 12:17
Mật khẩu BIOS không quan trọng thì cái gì quan trọng nhỉ
Tất nhiên nhà sản xuất ko làm cái gì thừa, nhưng Bác thử nói muốn làm gì trên cái máy mà bắt buộc cần mk bios mà ko có cái khác thay thế e xem thử vì e dùng máy mấy năm nay chưa cần mk bios bao giờ, kể cả lúc gắn thêm RAM, ssd, cài lại win, cũng chính là nguyên nhân e đổi lâu rồi quên luôn.
Và e cũng nhấn mạnh là nếu mk bios quá quan trọng với cá nhân thì có thể gửi lại máy, e dư máy mới đăng bán chứ cũng ko vì cái máy hơn 3tr làm ảnh hưởng uy tín trên HH

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
31 Tháng mười hai 2018 lúc 12:54
Tất nhiên nhà sản xuất ko làm cái gì thừa, nhưng Bác thử nói muốn làm gì trên cái máy mà bắt buộc cần mk bios mà ko có cái khác thay thế e xem thử vì e dùng máy mấy năm nay chưa cần mk bios bao giờ, kể cả lúc gắn thêm RAM, ssd, cài lại win, cũng chính là nguyên nhân e đổi lâu rồi quên luôn.
Và e cũng nhấn mạnh là nếu mk bios quá quan trọng với cá nhân thì có thể gửi lại máy, e dư máy mới đăng bán chứ cũng ko vì cái máy hơn 3tr làm ảnh hưởng uy tín trên HH

Vì bạn chưa cần đến thì không có nghĩa là nó không quan trọng.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

CEO tập đoàn Bkav là ông Nguyễn Tử Quảng vừa qua đã có buổi trò chuyện với trang VNExpress, tại đây, ông chia sẻ một số thông tin thú vị xoay quanh quá trình thành lập công ty, sản xuất smartphone và biệt danh “Quảng nổ" ...
Lazada Vietnam Master card on Monday