ThinkVantage ?

Các thớt khác của cold_blood_boy178

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2007 lúc 10:28
cái ấy của bác là cái gì thế, nếu là phân vùng recovery thì bác chỉ có thể dùng cái recovery của dòng máy tương đương ghi vô đó thôi, còn thì không thêm/bớt được đâu.

16 Tháng hai 2007 lúc 11:15
Em xài T60, em backup ổ dĩa em lại, có thể coi như nguyên hệ điếu hành.
Bi giờ em bấm vào nút ThinkVantage, thì nó lên một cái cửa sổ bên phía trái màn hình. nếu trỏ vào dòng "Backup now", thì nó hiện ra tên file mà em đã backup cùng ngày giờ. Giờ em kô thix version backup đó, em muốn xóa nó đi thì sao đây nhỉ? Sao em kiếm hoài kô ra ?

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2007 lúc 11:20
Bác Mkford cho hỏi cách recover t42 cái. Mình nghịch máy cậu bạn nên phải recover.
KHởi động nhấn nút Access IBM màu xanh đó, quan trọng là trong máy còn phân vùng recovery không ? Nếu mất thì kiếm bác nào còn cái phân vùng nói make cho cái đĩa Recovery là OK...Hữu Quỳnh có đấy :D
@cold_......: bác thử nên site của Lenovo nó có cái ultility Recovey đấy, nhớ không chính xác lắm nhưng không nhầm thì nó cho phép bác thao tác xóa bỏ phần own backup của bác đó.

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2007 lúc 11:28
KHởi động nhấn nút Access IBM màu xanh đó, quan trọng là trong máy còn phân vùng recovery không ? Nếu mất thì kiếm bác nào còn cái phân vùng nói make cho cái đĩa Recovery là OK...Hữu Quỳnh có đấy :D
@cold_......: bác thử nên site của Lenovo nó có cái ultility Recovey đấy, nhớ không chính xác lắm nhưng không nhầm thì nó cho phép bác thao tác xóa bỏ phần own backup của bác đó.
Đầu đuôi là thế này. Máy của bạn em nó nguyên thủy có 1 ổ C k thôi. Vừa cho đĩa Hirenboot vào resize lại ổ C.Tức là chia thêm 1 ổ D nữa. Vẫn thấy gần 5G với tên là unknow nằm trong ổ và em k dám động vào.Khi recover bấm nút màu xanh Access IBM nó chẳng hiện ra gì mới chán chứ. Bác hướng dẫn chi tiết hơn dc k?

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday