Thổ lộ tình yêu với Palm

5 Tháng mười 2008 lúc 09:46
Lần đầu tiên mình biết tới Palm là khi mình lang thang trên muare.vn, thấy có 1 chị bán Palm Tungsten T (do chị này dùng 2 con tungsten). Sau khi mua về mình đã mất cả đêm lêm trên tinh tế, pda việt để tìm thông tin về cách sử dụng cũng như phần mềm. Khi ấy chị gọi diện cho mình và chỉ cho mình những người có thể giúp mình đến với palm ( khi gặp khó khăn thì hỏi những người đấy, họ chỉ dùng handheld no phone). Mình thích Palm OS ở chỗ là chạy nhanh,có nhìu phầm mềm để cài ( games + application),đặc biệt là cho phép mình vẽ trong Notepad (tungsten)..... :DMình đã dùng qua nhìu dòng Treo như : 600--> 700p---->680--->755p--->650 GSM. Mình thích Treo ở cái anten ( Treo mà kô có anten thì ko gọi là Treo ) và kiểu dáng (to nhưng ko thô, cổ điển nhưng không lạc hậu). Treo luôn luôn đúng với câu: Hết bấm lại chọt, lắm trò.:p:p

13 Tháng mười 2008 lúc 09:14
Em yêu Palm bởi vì chạy các ứng dụng nhan, nhớ lần đâu tiên chú Palm em cầm la chú đen trắng, hình như là P505 gi đó thì phải lâu lắm rồi, em bảo nó có khác gì 1 cái máy tính đâu vi nó có môi cái Calculator, Task, Meno, Alarm, cung chẳng có gi nghịch cả. Nhưng sau rồi, em dùng đến chú Palm có hông ngoại va thích thú với khoản Remote của nó nên thấy sướng. Các ứng dụng chạy nhanh va mở 1 lần, chạy app khác thì tự đóng (các thiết bị màn nhỏ thì thế la đủ). Giơ thi em câm chiếc Treo 650 và thấy thích hơn cả Iphone hay WM hay BB vi nó có màn cảm ứng, bàn phím full, nhiều ứng dụng.
Nói tóm lại:

I Love Palm

tuyenthuy

Binh Bét
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười 2008 lúc 12:49
Kỉ niệm lần đầu tiên với Palm là em M505 : thấy 1 bác rao em M505 ngon lành chỉ có 450k ( vừa cảm ứng vừa phone mà lại hay hay ) làm em chạy 1 mạch từ Q12 lên Q10 , test hết mọi thứ đến lúc trả $ rùi mới hỏi là kô có phím gọi ---> mới bít là Palm mấy dòng này kô phone =))
Đã xài qua 2 em Treo 600 và 8 em Treo 650 :D chưa thử qua 680 vì thấy nó giống 650 nên thôi
đành chờ Palm 800 ra rùi làm 1 em xem sao

30 Tháng một 2009 lúc 23:04
Trước khi đọc PC world thấy giới thiệu Palm cũng hay hay nhưng khi thấy con Treo 600 thì do thấy cái màn hình của nó thì mình ... chán quá , kể từ đó không bao giờ nhìn đến Palm nữa ....... nhưng cách đây vài tháng được anh bạn cho xem thử cái 755 thì phải nhưng sài CDMA thì mình đã xiêu lòng trước em ấy và mới đây thì mình đã gục ngã trước em 650 và bây giờ thì... xin các bác lão làng xóm Palm cho em vào nhập cư với :x :x :x

6 Tháng ba 2010 lúc 03:27
Trước khi đọc PC world thấy giới thiệu Palm cũng hay hay nhưng khi thấy con Treo 600 thì do thấy cái màn hình của nó thì mình ... chán quá , kể từ đó không bao giờ nhìn đến Palm nữa ....... nhưng cách đây vài tháng được anh bạn cho xem thử cái 755 thì phải nhưng sài CDMA thì mình đã xiêu lòng trước em ấy và mới đây thì mình đã gục ngã trước em 650 và bây giờ thì... xin các bác lão làng xóm Palm cho em vào nhập cư với :x :x :x
bác này thì độc rồi , nghe đâu có 3 con treo full box , tai nghe bt của PALM luôn

8 Tháng năm 2010 lúc 11:41
mới tậu được em palm pro,khoái nhất là cái bàn phím,rõ ràng,đẹp,..và biết đến bao giờ mới tróc được,thiết kế vừa phải,cầm rất vừa tay,tuy nhiên vẫn phải dùng bút,vì màn hình hơi nhỏ,nhưng dù sao cũng có cảm giác chắc chắn và yên tâm hơn rất nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Nội dung tin nhắn cá nhân của nhiều người dùng đến từ Nga, Ukraine, Mỹ, Anh đang được tin tặc rao bán công khai trên mạng.

Nội dung tin nhắn cá nhân từ ít nhất 81.000 tài kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday