Thổ lộ tình yêu với Palm

04101986

GÂY DỰNG
mới tậu được em palm pro,khoái nhất là cái bàn phím,rõ ràng,đẹp,..và biết đến bao giờ mới tróc được,thiết kế vừa phải,cầm rất vừa tay,tuy nhiên vẫn phải dùng bút,vì màn hình hơi nhỏ,nhưng dù sao cũng có cảm giác chắc chắn và yên tâm hơn rất nhiều
hi hi ! tình yeu palm lớn lên từng ngày ! sao dáng vẻ thô kệch ko đc khắc phục nhỉ :D hi hi, Palm vô đối :))

npson

GÂY DỰNG
Em dùng mấy đời Treo rồi nhưng cũng không chung thủy được lâu!
Cuối cùng lại quay về BB !!!!!!!!!!!!!!

Barracuda

GÂY DỰNG
hi mấy bác này yêu PALM hơn cả vợ mất rồi

buihai

GÂY DỰNG
Dùng em Palm 650 mấy năm, cầu trời mãi mà em ấy ko hỏng để đổi máy khác. Bền gì mà bền thế không biết :(

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em Đêf nghị là chúng ta quyêst tâm họp mătj lại vơí nhau môtj buôỉ, nhưngx anh em chơi Palm thui, cÁc bác nghĩ sao ạ ? QuÝEt tâm ko thì đêr em làm thơts ?

merci

WHY NOT?
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em Đêf nghị là chúng ta quyêst tâm họp mătj lại vơí nhau môtj buôỉ, nhưngx anh em chơi Palm thui, cÁc bác nghĩ sao ạ ? QuÝEt tâm ko thì đêr em làm thơts ?

Chơi Palm và cả các em khác có được không bác? :)
Tính em đa mang nên ngoài TH55 và Treo650 em còn đèo bòng thêm 1 em WM nữa (chung quy cũng chỉ tại cái Unicode và 3G).

Tổ chức họp đi bác để em còn có cơ hội ôn nghèo kể khổ với các Palmers :)

hiengiang92

NHẬP HỘI
Em mới dùng Palm đc 2 tháng.Lúc mới sử dụng thấy em í rất khó dùng,nhưng dần dần..càng ngày càng thêm yêu PALM..đến mức bây giờ e k thể "rung động" trước bất kì loại máy nào khác...:X Tuy nhiên e còn gà mờ nên còn phải học hỏi nhiều hơn để khám phá mọi lợi ích mà em ấy mang lại ^^

quangnewday

NHẬP HỘI
Chào anh chị em HHVN
Mình cũng không nhớ sưu tập Palm từ khi nào nữa, duyên số đến với Palm là từ khi có em Blackberry 5820 phone bằng tai nghe và mình cũng thử tìm xem có máy nào dùng tai nghe và đẹp không để sưu tập, thế là dính trưởng ngay phải em Tungsten|W.

Cầm em này trên tay những ngày đầu thật tuyệt, máy to cứng cáp, kiểu dáng thiết kế đẹp, bàn phím querty, phone ấm và rõ... thế là từ đó ... mối tình với những em máy cổ càng ngày càng đằm thắm. Giờ đây em cũng có khá nhiều modern cổ và đầy đủ đồ chơi: Bao da, sạc cốc, case nhôm... vv, chờ ngày ra mắt cùng ae hhnv ạ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Những chiếc bút bi, bút máy Việt Nam lần đầu được bán với giá hàng triệu, thậm chí hàng chục triệu đồng ...