Thời điểm hiện tại nên dùng WM2k3-WM2k5 hay WM 2k6 hả AE?

26 Tháng một 2008 lúc 18:43
3 năm rồi em mới dùng lại PPC.... em quay lại với con o2s:D mà tự nhiên lại thấy mình ngu ngu... mong anh em chỉ bảo...
Trong thời điểm hiện tại thì mình nên sử dụng HĐH nào ae? em cũng biết là 2k6 là ngon nhưng không biết là soft chạy trên nó có nhiều chưa? mà hình như là bản 2k6 cho o2s nó chưa hoàn thiện phải không ae??
AE biết link hướng dẫn chi tiết cách up rom chi tiết cho o2s ở chỗ nào không chỉ cho em với... sắp tới không biết có bản 6.1 cho o2s không nhỉ?
Cảm ơn anh em....

yesterdayman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng một 2008 lúc 18:58
Những bản sau thường ưu việt hơn bản trước chứ Bro! (Ví dụ WM2003 hết pin một lúc thì bị HR) Còn Soft thì ngày càng có khuynh hướng ưu tiên hỗ trợ các phiên bản WM mới!

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng một 2008 lúc 21:19
chài các pác đã thử WM6 chưa mà nói xài ko ngon hay ko tương thích soft, WM6 cài soft chạy bét nhè, so sánh WM5 và WM6 thì ko dám khẳng định cái nào hơn, nhưng bảo WM6 có ít soft chạy được thì thiệt là sai lầm

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
27 Tháng một 2008 lúc 01:08
3 năm rồi em mới dùng lại PPC.... em quay lại với con o2s:D mà tự nhiên lại thấy mình ngu ngu... mong anh em chỉ bảo...
Trong thời điểm hiện tại thì mình nên sử dụng HĐH nào ae? em cũng biết là 2k6 là ngon nhưng không biết là soft chạy trên nó có nhiều chưa? mà hình như là bản 2k6 cho o2s nó chưa hoàn thiện phải không ae??
AE biết link hướng dẫn chi tiết cách up rom chi tiết cho o2s ở chỗ nào không chỉ cho em với... sắp tới không biết có bản 6.1 cho o2s không nhỉ?
Cảm ơn anh em....
Thời điểm hiện tại thì WM6 là WM mới nhất. Ưu thế của O2s là có đủ tất cả các rom từ 2003 đến 2006. Theo mình bạn cứ up lên rom 2006 đi, dùng cũng rất good. CHương trình thì dần dần hỗ trợ tốt cho WM6 rồi. Bạn có thể qua PDA việt, bên đó có những topic hướng dẫn rất cụ thể về việc uprom cho con này hoặc có thể search trên diễn đàn này

27 Tháng một 2008 lúc 18:15
Cảm ơn anh em nhiệt tình quá:) O2s PDA việt sẽ công bố bản 6.1 vào ngày mai:D em đang ngóng chờ......
Trước em cũng up rom cho o2s rồi nhưng lâu lắm không làm nên hơi run, Hình như khi đang up mà mất điện hay disconect thì vẫn up lại được đúng không anh em??

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
27 Tháng một 2008 lúc 23:16
Trước em cũng up rom cho o2s rồi nhưng lâu lắm không làm nên hơi run, Hình như khi đang up mà mất điện hay disconect thì vẫn up lại được đúng không anh em??
Chính xác. Con O2s có ưu điểm là rất trâu trong vụ uprom này, bạn cứ mạnh tay mà làm, chẳng ăn nhằm gì với nó đâu

Bài viết cần bạn xem thêm

E có đọc bài này rồi, và e cũng quên là e đã đọc những gì rồi
Thú thật là đọc lại nhưng ko có đọc hết, nhiều thuật ngữ quá
E thì chỉ nhớ đc vài cái chính thôi
Lazada Vietnam Master card on Monday