Thời gian trong máy O2 minis

29 Tháng năm 2007 lúc 12:24
Mình đang dùng con O2 minis, khi mình soft-reset hay tắt máy thì thời gian của máy vẫn bình thường nhưng khi mình thoát pin ra và lắp vào lại thì thời gian của máy bị trả trở về thời gian năm 2005. Mình tháo pin ra và lắp vào liền. Có bác nào biết cách trị không vậy. Em cám ơn nhiều

29 Tháng năm 2007 lúc 14:15
Mình đang dùng con O2 minis, khi mình soft-reset hay tắt máy thì thời gian của máy vẫn bình thường nhưng khi mình thoát pin ra và lắp vào lại thì thời gian của máy bị trả trở về thời gian năm 2005. Mình tháo pin ra và lắp vào liền. Có bác nào biết cách trị không vậy. Em cám ơn nhiều
Máy bro dùng lâu rồi à ? có thể pin backup tiêu rồi, thay pin mới đi

tuanvinare

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng năm 2007 lúc 13:48
chẳng sao cả các bác ah, dời máy này chưa fix hết lỗi thôi, bác k thấy các e dùng win2003 rút pin ra thì teo hết các chương trình ah. nếu hêt pin backup thì tất cả các chương trình các bác cài vào đi tong hết rồi, cứ yên tâm mà dùng. bác k thấy các mày nokia rut pin ra phải cài lại ngày giờ sao. chuyện thường phố huyện mà.

30 Tháng năm 2007 lúc 15:27
chẳng sao cả các bác ah, dời máy này chưa fix hết lỗi thôi, bác k thấy các e dùng win2003 rút pin ra thì teo hết các chương trình ah. nếu hêt pin backup thì tất cả các chương trình các bác cài vào đi tong hết rồi, cứ yên tâm mà dùng. bác k thấy các mày nokia rut pin ra phải cài lại ngày giờ sao. chuyện thường phố huyện mà.
Sao lại so sánh với Nokia ? Và cũng không bình thường tí nào, con miniS của mình tháo pin nữa giờ gắn vào giờ giấc vẫn đúng mà

Bài viết cần bạn xem thêm

Việc chuyển đổi bắt đầu từ ngày 15/9/2018 và kết thúc vào ngày 30/6/2019. Khi tiến hành chuyển đổi các nhà mạng sẽ phải quay số song song (duy trì cả số cũ và số mới) từ ngày 15/9/2018 đến ngày 14/11/2018 và duy trì âm báo bằng tiếng Việt và tiếng An ...
Lazada Vietnam Master card on Monday