Thông báo sơ bộ về kế hoạch tổ chức OFFLINE HHVN khu vực phía nam.

Các thớt khác của BUI VAN DUNG

rockdanh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thành viên tại TPHCM nhưng đã nhận được lệnh có thể sẽ đi công tác Hà Nội vì vậy xin đăng ký 1 chân dự bị tại TP.HCM

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nghe nói hôm qua anh Dũng cũng có họp hành gì thì phải
Tiếc là em busy , kg đến được

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nghe nói hôm qua anh Dũng cũng có họp hành gì thì phải
Tiếc là em busy , kg đến được
Hôm nào cũng họp cả mà chả đi đến đâu . Bên topic thông báo chung thì các bác hưởng ứng quá trời vậy mà làm topic này chẳng thấy ai đăng ký cả . Kiểu này chắc lại phải làm như mọi năm thôi . Ai khoái ăn nhậu , giao lưu thì cứ việc đến nhé , tinh thần là Campuchia cho nhanh.

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm nào cũng họp cả mà chả đi đến đâu . Bên topic thông báo chung thì các bác hưởng ứng quá trời vậy mà làm topic này chẳng thấy ai đăng ký cả . Kiểu này chắc lại phải làm như mọi năm thôi . Ai khoái ăn nhậu , giao lưu thì cứ việc đến nhé , tinh thần là Campuchia cho nhanh.

Ke ke iem đã bẩu mờ, trên diễn đàn này lúc ho ai ho cũng nhớn mà lúc nhời lói đi đôi với những gì đã phát biểu thì...[-( ( Cứ khóa cái topic chung lại cho khỏi spam giống iem nữa là xong):D:D:D

vutoannd

Thinkpad No.1
MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Hic hic! vậy là em không được tham gia rồi. 26 tháng này em về quê.
Chúc các bác off vui vẻ vậy!

camera

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Có em đây ! Chào ku anh trưởng ban ! ủn hộ 2 tay 2 chân luôn...dzo...dzo...dzo....=D>=D>=D>

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...