Thông báo về lỗi hiển thị diễn đàn

Các thớt khác của icyheart
5 Tháng mười hai 2007 lúc 19:32
mình dùng FireFox, mọi khi vẫn vào forum bình thường nhưng hôm nay nó ra cả 1 cái khoảng đen to tướng trên đầu (xem hình) , ko biết thắc mắc với ai nên đành cho vào đây, các mod xem và chỉnh sửa lại dùm

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2007 lúc 20:33
mình dùng FireFox, mọi khi vẫn vào forum bình thường nhưng hôm nay nó ra cả 1 cái khoảng đen to tướng trên đầu (xem hình) , ko biết thắc mắc với ai nên đành cho vào đây, các mod xem và chỉnh sửa lại dùm
lúc đầu em nhìn cái này cứ tưởng nó chưa load hết,chờ mãi mà chẳng thế đâu F5 cả chục lần vẫn vậy,restart lại PC,cài lại win...vẫn không được :(,hoá ra là :D....lỗi :D

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2007 lúc 21:18
lúc đầu em nhìn cái này cứ tưởng nó chưa load hết,chờ mãi mà chẳng thế đâu F5 cả chục lần vẫn vậy,restart lại PC,cài lại win...vẫn không được :(,hoá ra là :D....lỗi :D
Vậy là thua mình rồi, mình bỏ luôn con laptop mới mua 2000$, chạy ra của hàng mua con mới về cài win cốt chỉ để vô Hen heo :D

Không những bị lỗi mà còn load rất chậm, chậm hơn lúc sáng rất nhiều :( :confused:

Bài viết cần bạn xem thêm

mình có mua 1 router board Ubiquiti EDGERouter Lite ERLite-3
cấu hình gộp băng thông 2 nhà mạng Viettel và VNPT
mình làm như sau:
đưa 2 router nhà mạng về chế độ Bridge
tiếp theo mình thực hiện cấu hình Load Balancing nhập user và pass của nhà cung ...
Lazada Vietnam Master card on Monday