Thông báo: website thư viện ebook chính thức ra mắt

Các thớt khác của tovanhung

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào các anh chị, các bạn!

Sau một thời gian dài thực hiện, chỉnh sửa... thư viện sách ebook cho pda đã chính thức đi vào hoạt động tại địa chỉ www.thuvien-ebook.com thay cho webisite www.tovanhung.cjb.net.

Trong quá trình xây dựng, backup và restore dữ liệu, dù đã cố hết sức, những người thực hiện website cũng không thể chuyển đổi tất cả những sách đã từng được post lên www.tovanhung.cjb.net trước kia. Tuy nhiên, trong thời gian sắp tới, tất cả những sách đã post sẽ được đưa lên website mới.

Một lần nữa rất cám ơn các bạn đã ủng hộ thư viện sách www.tovanhung.cjb.net trong thời gian qua. Và hy vọng, với phương hướng phát triển mới, điều kiện mới, những người ham thích đọc sách và những ai sử dụng pad có thêm sân chơi bổ ích!

Trân trọng

Tô Văn Hưng

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Chân thành cảm ơn Tô Văn Hưng!

Chúc bạn luôn khoẻ, vui và đóng góp nhiều hơn nữa cho những bạn trẻ yêu đọc sách.

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Những nổ lực của anh thật đáng quý. Mong rằng kho sách của anh ngày càng phát triển, là điểm đến quen thuộc của các bạn yêu EBook.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lamnhon said:
mấy hôm nay em không mở được webisite www.tovanhung.cjb.net.bị lổi hả bác

Thì mình thông báo đã chín thức khai trương website mới rồi mà www.thuvien-ebook.com

Vinamilk

NHẬP HỘI
Chào Tovanhung : Mình rất thích kho sách của Hùng, mình có một vài cuốn sách muốn chuyển sang file .rar để đọc trên Pocket thì phải làm như thế nào. Mình cũng muốn chia sẻ và cũng là đóng ghóp chút công sức vào một lĩnh vực có ích như bạn đang làm, mỗi tội không phải dân IT nên " Pó tay" .
Cám ơn Hưng nhiều.
Vinamilk

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vinamilk said:
Chào Tovanhung : Mình rất thích kho sách của Hùng, mình có một vài cuốn sách muốn chuyển sang file .rar để đọc trên Pocket thì phải làm như thế nào. Mình cũng muốn chia sẻ và cũng là đóng ghóp chút công sức vào một lĩnh vực có ích như bạn đang làm, mỗi tội không phải dân IT nên " Pó tay" .
Cám ơn Hưng nhiều.
Vinamilk

Sắp tới trên thư viện cũng sẽ có bài hướng dẫn chuyển đổi, làm sách ebook. Trước mắt, nếu bạn muốn làm sách thì có thể gởi mail cho mình, chúng ta sẽ trao đổi qua mail nhé!

Mình tên là Hưng :)
tovanhung@gmail.com

Vinamilk

NHẬP HỘI
Gui Tovanhung : Vậy khi nào chính thức có hướng dẫn, Hưng thông báo cho mình. Rất mong được cùng Hưng làm mạng e-book ngày càng trở nên có giá trị. Mình làm về kinh doanh nên có sưu tầm một số sách liên quan đến mảng đó ( Mình chưa thấy kho e-book của Hưng có những đầu sách về KD nhiều lắm ). Hợp tác như thế nào để có hiệu quả nhất, Hưng cứ giới thiệu, có thể sẽ còn rất nhiều bạn muốn tham gia như mình nữa.
Chúc mọi sự thuận lợi
Bst rgd,
Vinamilk

thewonder

NHẬP HỘI
Xin chan thanh cam on ToVanHUng

[Thay mặt tất cả các những thành viên yêu sách (...không biết mọi người có đồng ý không nữa.... :) ), mình xin cảm ơn những đóng góp của TOVANHUNG tới diễn đàn nói chung và những người yêu sách nói riêng.
Kho sách của bạn thật là quý đấy! Cố gắng phát huy, xây dựng và chia sẻ thêm với mọi người TOVANHUNG nhé! Nếu có thể, mình cũng mong muốn được cùng ban xây dựng 1 thư viện e-book cho diễn đàn :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...