Thứ 6 ngày 13

Các thớt khác của Toybox

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
He bài này em đọc cũng lâu lâu rồi, công nhận là rất bổ ích :), nhưng người viết bài (hoặc người đánh máy) đánh nhầm tên tên tội đồ của Jesus rồi: Judas chứ không fải Juda.

hunga

ông cụ
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Đúng hôm nay trường em thông báo điểm thi cuối kỳ X-(
hì! nhưng mà vẫn không sao!!! phù!

scandalous

GẮN KẾT
Hom nay la sinh nhat em nua chu!!!
Huhu xin loi vi ko the go duoc tieng Viet.

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm nay mình sung sướng cả ngày, chiều về nhỏ bạn giận khóc ....vì trời mưa. Có khi đúng thật, hek đời mà âu cũng là cái....liễn

M35

GÂY DỰNG
xét cho cùng thì thử 6 ngày 13 cũng không tệ lắm, ở trường được xem Phim Ice Age, lại thứ 6 nữa,thứ 7 nghỉ rùi ....:p
ngoại trừ việc không nói chuyện với sporty( chuyện cả tuần nay rùi, quên lun), và công ty đang trục trặc trong vốn liếng để thành lập( cũng cả tuần nay) :p

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chả liên quan gì đến thứ 6 hay ngày 13 cả. Chỉ tại mình không cẩn thận nên tự làm hỏng con 6610 thôi. Lần nào nghịch xong cũng mất rung, cú! X-(

hoasung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Toybox said:
Hê hê các pác, hôm nay cũng là ngày đặc biệt theo quan niệm của phương Tây, bình loạn tí cho vui nhể:
Bác này là con gái? Không phải ở hn?
Có phải là em ... cô gái hay chàng trai?
Xuất hiện cùng box hán nôm ...

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hoasung said:
Bác này là con gái? Không phải ở hn?
Có phải là em ...
Xuất hiện cùng box hán nôm ...

Bác này lạc đề rồi ah nghen. Xuất hiện ở box hán nôm thì là phụ nữ ah. Thế cụ nobi hậu đậu và lão petronius thâm nho là giai hay gái.
Kệ cho bác suy đoán.

"Em là em anh vẫn cứ là anh
Có thể nào qua vạn lý trường thành
giữa hai vũ trụ chứa đầy bí mật
Trích thơ XUân Diệu "

hoasung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cám ơn.
Xin lỗi bác nhé, lạc đề tí chút. Relax :D
Lẫn cẫn quá.
Nay đã hiểu.
Cảm ơn

Hôm nay mình sung sướng cả ngày, chiều về nhỏ bạn giận khóc ....vì trời mưa. Có khi đúng thật, hek đời mà âu cũng là cái....liễn
Giọng bác nghe quen quen

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt