Thương hiệu LCD/Plasma nào bạn đang sử dụng?

Các thớt khác của huuquynh

Thương hiệu LCD/Plasma nào bạn đang sử dụng?

• Total voters
    48
  • Poll closed .

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Để giúp cho thành viên đang có nhu cầu mua LCD/Plasma để sử dụng. handheld.com.vn mong các thành viên đã và đang dùng LCD/Plasma bình chọn thương hiệu nào mình đang dùng để làm cơ sở đánh giá, so sánh và chọn lựa sản phẩm vừa hợp với túi tiền, vừa đáp ứng đủ tính năng.

Xin cảm ơn!

genie_vn

GÂY DỰNG
Em đang dùng Sony, nhưng thấy càng ngày Samsung càng ngon ah, đang định làm con thứ 2 Samsung

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em dùng SAMSUNG vì giá rẻ thôi. Còn là đệ tử của phim HD thì vẫn ưu tiên số 1 cho SONY hoặc SHARP (đặc biệt là nếu có được SHARP theo tiêu chuẩn nội địa Nhật Bổn - ti vi được lựa chọn số 1 Japan)

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thương hiệu Tivi LCD bán chạy nhất thế giới-SAMSUNG.Tuy nhiên em cũng mong muốn có 1 chiếc Sharp giống mơ ước của bác hanhpn :D
Công nhận Samsung bây giờ lớn mạnh thật, bên Mỹ mà vẫn chuộng LCD Samsung.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thì rất ghét bọn Hàn, nhưng sản phẩm của nó như SAMSUNG hay HUYNDAI thì lại ... thick. Vote cho SS 1 phiếu

motconquydo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
EM thấy Sony là ok nhất ... Các màn khác xem cảm giác ko thật,ko đc sâu hình lắm ... hik ...

nvh_hn

...
GẮN KẾT
Tớ mua Sony dùng khỏi chê luôn. Ở nhà đứa em cũng mới lấy con Samsung, so sánh thì thấy mình lựa chọn không sai:D

sieuchuoi89

GÂY DỰNG
em thì khoái plasma vì rẻ, chất lượng hình ảnh khá tốt, đang dùng plasma của panasonic:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.