[TOÀN QUỐC] Thương hiệu sữa tươi không đường nhập khẩu uy tín

Các thớt khác của Hồng Hân Lịch sử giao dịch của Hồng Hân (0)

Bi nhà em thích uống sữa không đường lắm cả nhà ạ, chắc giống em không hào đồ ngọt. Sữa Việt Nam thì em biết mấy loại sữa không đường nhưng mà nhà em tính chuyển qua uống sữa Úc xem có tốt không mà em lại chẳng biết thương hiệu sữa tươi không đường nhập khẩu nào uy tín cả. Cả nhà giúp em với ạ

Vậy là bé nhà em giống con chị đấy, cứ đòi uống sữa không đường thôi, mà phải là sữa của Devondale cơ. Chị uống thử thì thấy sữa này có vị beo béo và thơm ngậy như khi ăn phô mai tươi mình chứ không lờ lợ như mấy loại sữa khác. Mà đặc biệt là sữa này được nhập khẩu từ Úc, do công ty sữa lâu đời và uy tín nhất của bên đó sản xuất, được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế hẳn hoi. Bé Mây nhà chị ở nhà thì uống sữa bột Devondale, còn đi học hay đi chơi thì cầm theo sữa hộp, tiện lắm. Em thử tìm hiểu với mua về cho bé uống thử đi.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Hi các bác!
Cực chẳng đã mình đưa lên đây cho ae thấy tránh xa! Mình có hỏi mua laptop panasonic cf-sx 2 do Nick chinsusun rao bán:
https://www.handheld.com.vn/threads/ban-laptop-panasonic-cf-sx2-likenew-zin-chuan-hiem.513194/
Đã ck nhưng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday