Tiếng Việt trên DTG9

22 Tháng ba 2007 lúc 18:00
Các bác cho em hỏi 1 tí
Em xài Treo 650 dùng font Chú Tễu ,đã cài 4os5,xai từ điển thì tốt nhưng DTG9 thi không được,cac bác hướng dẫn giùm
Treo 650 có xài được thẻ MMC không các bác,em thấy nó có nhận thẻ nhưng lấy ra thì khó. Các bác giúp em nhé .Cám ơn nhiều.

24 Tháng ba 2007 lúc 17:14
MMs cho Treo650

Cám ơn bac Duy Khuong ,em đã cài MobileSystem tốt rồi
Cho em hỏi thêm mấy cái nữa nhé, các bác đừng cười em nhé (tại em dốt quá) :
Em không cài đặt được phần gửi MMS cho Treo650,em xài Mobifone
Em sử dụng Palm Desktop để ghi Task,Memo....trên PC nhưng không hiển thị được TV trên Treo của em,mà Tiếng Anh của em thì kém quá
Các bác chỉ giáo cho em, xin cám ơn trước.

duykhuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng ba 2007 lúc 08:55
Cám ơn bac Duy Khuong ,em đã cài MobileSystem tốt rồi
Cho em hỏi thêm mấy cái nữa nhé, các bác đừng cười em nhé (tại em dốt quá) :
Em không cài đặt được phần gửi MMS cho Treo650,em xài Mobifone
Em sử dụng Palm Desktop để ghi Task,Memo....trên PC nhưng không hiển thị được TV trên Treo của em,mà Tiếng Anh của em thì kém quá
Các bác chỉ giáo cho em, xin cám ơn trước.
Vụ mms treo tự động nhận mà bác, trong options/preferences của Messaging mục Create new messages sa bác chọn Text and Media. Phần Network bác check vào mục Automatically collect MMS messages là ok.
Khi sử dụng Palm Desktop để soạn memo hay word, excel bác phải nhớ sử dụng font ABC thì mới đọc được trên Palm nhé bác.
Sau này bác cần hỏi vấn đề mới thì nên tạo Thread mới để mọi người thấy mà trả lời.Chứ bác hỏi kèm như thế này ít người để ý lắm. Thân

Bài viết cần bạn xem thêm

Việc chuyển đổi bắt đầu từ ngày 15/9/2018 và kết thúc vào ngày 30/6/2019. Khi tiến hành chuyển đổi các nhà mạng sẽ phải quay số song song (duy trì cả số cũ và số mới) từ ngày 15/9/2018 đến ngày 14/11/2018 và duy trì âm báo bằng tiếng Việt và tiếng An ...
Lazada Vietnam Master card on Monday