[TOÀN QUỐC] Tiếp tục nhiều hàng chính hãng zin ngon bổ rẻ 2sim, ram 4GB, pin trâu: Nova2i, XA1+, Uflex.....

Các thớt khác của hadung88 Lịch sử giao dịch của hadung88 (0)

15 Tháng tám 2018 lúc 14:46
Các e hàng hot đều ra mắt bán ra tầm đầu 2018.
.

A. Huawei Nova 2i Aurora Blue, camera kép, 2 sim 2 sóng ram 4GB, Android 8.0.0 mới nhất update liên tục, bộ nhớ 64GB hỗ trợ thêm thẻ, Vân tay, FaceID nhậy, Camera tích hợp công nghệ AR hàng công ty chính hãng mới mua 5.990.000VNĐ đc 2 tháng, còn BH 10 tháng nữa thoải mái xài. Đẹp gần như 99%, Ko cấn móp. Màn đẹp ko xước tí nào, mới dán cường lực xịn 9H của máy 120K. PIN tầm gần 3k5 chiến game vọc vạch 1-2 ngày ko phải nghĩ.
Giá bán: 2.990K (rẻ = 1/2 luôn ạ) (FREESHIP CPN VIETTEL kèm bảo hiểm khai giá trị máy và bảo hiểm hàng giá trị cao + bộ sạc cáp đang dùng chuẩn)
.
.
.

B. Sony Xperia XA1 plus Blue 2 sim 2 sóng ram 4GB, Android 8.0.0 mới nhất update liên tục, bộ nhớ 32GB hỗ trợ thêm thẻ riêng, camera trước sau với Exmor RS™ chụp đều nét, hàng công ty chính hãng mua mới đúng 7.190.000VNĐ đặt đợt đầu đc 7 tháng rồi, còn BH 5 tháng nữa thoải mái xài ạ. Đẹp gần như 99%, Ko cấn móp tí nào. Góc hơi sờn 1 tí ti theo thời gian do ốp. Màn đẹp ko xước tí nào, mới dán cường lực xịn 60K. Pin e này cũng tầm 3K5 rất trâu, cá nhân e lắp 2 sim Vietnamobile+viettel xài 2-3 ngày rồi chủ yếu nghe gọi, game ít. Sony đời cao có kiểu 3D Touch như trên iphone khá tiện trong việc mở nhanh 1 tính năng gì đó.
Giá bán: 2.990K (rẻ = 1/2 luôn ạ) (FREESHIP CPN VIETTEL kèm bảo hiểm khai giá trị máy và bảo hiểm hàng giá trị cao + bộ sạc cáp đang dùng chuẩn)
.
.
.
.

C. Siêu phẩm Tai nghe không dây Blutooth Samsung UFlex EO-BG950 hàng công ty chính hãng Samsung mua 1.490.000VNĐ (order đặt lúc mới ra mặt bán ở VN) còn BH chính hàng 4-5 tháng gì đó. TAI NGHE LIKENEW FULLBOX ít dùng đủ món: Tai nghe, mấy đầu nút tai (S-M-L), cáp sạc, sách vở, hộp đựng, hóa đơn mua.
https://www.samsung.com/vn/mobile-accessories/u-flex-headphones-eo-bg950/
https://news.samsung.com/vn/tai-ngh...thanh-cao-cap-thiet-ke-linh-hoat-voi-doi-song

Rất nhiều tính năng có 1 không 2 được đánh giá là công nghệ của tương lai, điều khiển qua giọng nói từ tai nghe:
- Tính năng báo rung của tai nghe Samsung U Flex đảm bảo cho người dùng không bao giờ bỏ lỡ cuộc gọi, ngay cả trong môi trường ồn ào, trong khi đó, công nghệ phủ nano P2i bảo vệ thiết bị khỏi bị dính bẩn.
- Công nghệ độc quyền Scalable Codec của tai nghe Samsung U Flex giúp tối ưu chất lượng âm thanh, tránh các ảnh hưởng âm gây ra bởi sự nhiễu sóng vô tuyến và đảm bảo chất lượng truyền âm qua Bluetooth luôn liên tục và ổn định.
- tai nghe được thiết kế với các loa hai chiều bao gồm loa woofers (siêu trầm) 11-mmloa tweeters (siêu bổng) 8 milimet giúp mang lại âm bass mạnh mẽ, trung độ sâu và cao độ rõ nét. Sự kết hợp này đảm bảo âm thanh sắc nét, cân bằng trên toàn bộ dải tần số.
GIÁ BÁN: 790K Ngon bổ rẻ bền đẹp, (FREESHIP CPN VIETTEL kèm bảo hiểm khai giá trị máy và bảo hiểm hàng giá trị cao + bộ sạc cáp đang dùng chuẩn)
.
.
.

D. Cặp món đồ hàng hiếm độc, sưu tầm: Ipod Touch 4 White 8GB zin mua tại Japan 2012 + HTC J ButterFly 3 White zinall mua tại Japan cuối 2016 (cả 2 đều còn ảnh và mọi lịch sử sử dụng). Ảnh chủ cũ chụp ít từ giữa năm 2012.
- Ipod Touch 4 zinall, màn và camera ko 1 hạt bụi nhỏ chụp ảnh camera trước sau đẹp nét (công nhận Apple quá bền sau 6 năm sử dụng). Mọi phím bấm nguồn, home, volume nảy ngon. Theo nghiên cứu e nhìn chủ cũ xài rất rất ít. Xấu nhẹ tí lưng ko đang kể. LOA ngoài nghe hay và trong vắt, e test nghe với AKG cực phê luôn, max volume khỏe và điếc tai. GIÁ BÁN: 350K. (pin e cam đoan nghe tẹt cả ngày, Còn 15% e vứt 1 chỗ thỉnh thoảng bỏ ra nghịch mà 2-3 hôm ko chịu ngất, check pin kiểu gì nguyên dung lượng 100% serial pin chuẩn luôn). Kèm sạc cáp chuẩn, củ chữ V kiểu Nhật đã uốn nắn cho thẳng kiểu VN :D sạc chuẩn luôn, cắm dây linh tinh toàn báo ko hỗ trợ, cứ dây zin này thì lại chuẩn sạc, sync. KÈM 1 Case ốp cũ xịn đen hàng Apple chính hãng Japan nhá :D
.
- HTC J ButterFly 3 White CAmera kép: cấu hình thuộc dạng top thời điểm đó: Màn hình: 5,2" 1440×2560 pixels (siêu nét), Bộ vi xử lý: Qualcomm Snapdragon 810, 8 nhân. RAM: 3GB; Bộ nhớ trong 32GB (hỗ trợ thẻ nhớ). Camera chính: 20MP công nghệ kép Duo. Tính năng: Chống nước, bụi tiêu chuẩn IPX5/IPX7. Pin: 2700 mAh. KHÔNG LỖI LẦM, đang ROM Mod rất nhiều tính năng hay lấy từ HTC 10. GIÁ BÁN: 1.790K
.
.

.
LH: Dũng 094.777.56.một.tám. Bắc Ninh (quê Lạng Sơn). Zalo cũng được nhé.
Ảnh e xin phép chụp gửi sau.

15 Tháng tám 2018 lúc 15:40
XA1 plus màu Blue đúng là hot ạ. 2 người cùng gọi 1 lúc :D Nhưng Đã có gạch về quê đất nhãn với giá fix mạnh cực yêu cho người quen cũ.

15 Tháng tám 2018 lúc 18:27
Trc khi phi đi ship e update:
Sony XA1 plus Blue,
ipod touch 4,
tai nghe Uflex fullbox đã theo zai hết rồi ạ.
.
Còn siêu phẩm màn tràn Nova 2i, HTC.

Gửi từ RNE-L22 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

EpicPwnage

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng tám 2018 lúc 11:04
@HHVN - SECURITY Mod vào xử lý giúp em vụ này. Em đã chuyển tiền mua con Nova 2i và bạn này có hẹn gửi ra bến xe để chuyển trong buổi sáng. Tuy nhiên, từ 10h trở đi thì tắt máy, không liên lạc được cả 2 số điện thoại. Có dấu hiệu làm ăn không minh bạch và lừa đảo. Thân

16 Tháng tám 2018 lúc 11:20
@HHVN - SECURITY Mod vào xử lý giúp em vụ này. Em đã chuyển tiền mua con Nova 2i và bạn này có hẹn gửi ra bến xe để chuyển trong buổi sáng. Tuy nhiên, từ 10h trở đi thì tắt máy, không liên lạc được cả 2 số điện thoại. Có dấu hiệu làm ăn không minh bạch và lừa đảo. Thân
e vừa gọi điện cho bác, e họp đột xuất, sim lắp nova 2i tháo ra chưa kịp lắp máy khác cầm thẳng vào họp mà e lo sốt vó lên. Kiểu gì b cũng sẽ gọi nhiều lắm đây. Sorry nhé. E gửi VP luôn đây. B cũng sốt quá, chưa chi kêu mod rồi ^^

EpicPwnage

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng tám 2018 lúc 11:30
Bạn nhỡ hẹn với mình trước, có phải bạn bảo là sẽ gửi xe vào 9h30 để lên HN vào 11h30 ko? Mình còn đang ở bến xe đây. Hẹn xong cũng không thấy xác nhận, điện thoại thì tắt máy cả 2 cái. Bây giờ bạn chuyển đi rồi mình xác nhận lại với mod

16 Tháng tám 2018 lúc 12:23
Bạn nhỡ hẹn với mình trước, có phải bạn bảo là sẽ gửi xe vào 9h30 để lên HN vào 11h30 ko? Mình còn đang ở bến xe đây. Hẹn xong cũng không thấy xác nhận, điện thoại thì tắt máy cả 2 cái. Bây giờ bạn chuyển đi rồi mình xác nhận lại với mod
Rất rất xin lỗi b sự cố sáng nay. E mà đi gửi 9h thì có phải ngon, nhưng sợ b lại khó đi lấy lúc 11h nên cố chờ 9h30 đi gửi. 9h15 bí thư đoàn alo gọi xuống họp tay cầm theo 2 cái sim mà chưa có đt lắp lo quá mất. Đt lắp sim nova2i thì đã đóng hộp kín mít. Ko nhờ đc ai ra gửi hộ.
Thôi. E gửi ib b bill gửi đó nhé. Xin lỗi b lần nữa ạ. Tầm 2h30 chậm nhất 3h ạ. B check ib ảnh

Gửi từ SM-G950F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Bài viết cần bạn xem thêm

Rất nhiều quốc gia trên thế giới như Ấn Độ, Trung Quốc, Lào, Thái Lan và Việt Nam coi chuột là đặc sản. Nhiều người nhận định thịt chuột là món ngon nhất trong đời họ đã ăn.

Khắp nơi trên thế giới, chuột thường là nỗi sợ của đa số người thành phố. T ...
Lazada Vietnam Master card on Monday