Tiết kiệm bộ nhớ cho Palm - CleanMemory.

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Nguyên tắc họat động của chú này là bỏ đi những hình ảnh không cần thiết trong mỗi ứng dụng cho Palm. Chẳng hạn như Treo600 thì không cần các hình ảnh Hires, OS5 Hires thì chẳng cần các ảnh Lowres, tuy nhiên thông thường mỗi ứng dụng đều bao gồm cả các ảnh Hires và LowRes bên trong nên rất phí dung lượng.

CleanMemory giúp bạn tiết kiệm Ram bằng cách đó.

download: http://www.hiratte.com/cmemory.html

gmdhcm

GÂY DỰNG
Hay quá Dihuta. Nhưng mới clean được có 14 file , chưa kịp dùng đến 14 ngày đã hết trial rồi.
Anh em ơi tìm giúp cái xxx đi !!!

Ilovemypalm

GẮN KẾT
gmdhcm said:
Hay quá Dihuta. Nhưng mới clean được có 14 file , chưa kịp dùng đến 14 ngày đã hết trial rồi.
Anh em ơi tìm giúp cái xxx đi !!!

Cái phần mềm này mình có lừa nó được không? Thử adjust date thử coi có ép phê gì không?

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hay quá tiết kiệm được rất nhiều RAM, con M28 của em chỉ có 15Mb Ram thôi.
Nhưng không có ** thì thế nào. Liệu sau 14 ngày các soft cài đã được clean có die hết theo không???

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trên lý thuyết nghe thì hay như vậy, thực tế sau khi chạy quả có save thêm được 1 ít, nhưng có vài phần mềm nghỉ chạy luôn!!!!

@gmdhcm, bác clean chậm quá vậy, bản dùng thử nó cho có 14 file hay 14 ngày tùy đk nào đến trước.

Tui tick vào ngay cái box "check all file" là tốc hành thôi. Tui mất có 1 tiếng để vừa clean vừa cài lai mấy cái soft bi die sau khi chạy CleanMemory :(

@maluoi: bác chạy thử thì biết ngay mà. Nó không die nhưng nếu có cái soft nào bị die vi chay cleanmemory mà bác muốn restore trở lại thì chịu!

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.