Tìm bạn dùng Toshiba Portégé M200

Các thớt khác của pncomputer
6 Tháng một 2008 lúc 12:31
Mình đang dùng Tablet Toshiba Portégé M200 nên rất cần các bạn đang dùng con này hoặc có nhiều kinh nghiệm về nó để trao đổi kinh nghiệm và Driver. Hiện nay tôi có DVD Recovery của nó, nhưng driver của Víta và Win2K3 server thì không có.

DTZ

Cùng bạn Đi Tới Zét
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
7 Tháng một 2008 lúc 08:54
bạn cài Vista nhận gần hết driver rùi mà, thiếu cái gì thì load thêm cái đó thui. Mình đang xài 1 em nhưng cài XP Tablet. M200 có 2 dòng VGA 32MB và VGA 64MB, dòng VGA 32MB cài Vista thì chạy í ẹ lắm à

8 Tháng một 2008 lúc 15:04
Mình cũng đang xài WinXP Tablet 2005. Cài Vista thì cũng nhận gần hết driver nhưng thiếu phần Hotkey. Máy mình VGA là 32MB, đang chạy RAM 1G, nên cũng tàm tạm, nói chung có Vista cho vui. Tìm driver cho Víta khó lắm. Nếu bạn có phần Hotkey cho Vista thì cho mình nhé. Thanks
Hiên nay mình cũng có DVD recovery của M200 nên bạn nào ở TPHCM không có đĩa này thì mình sẽ copy cho. Còn bạn nào có đầy đủ Driver và Hotkey cho Vista thì nhớ share nhé.
Thân ái

27 Tháng hai 2008 lúc 18:06
Mình cũng đang xài WinXP Tablet 2005. Cài Vista thì cũng nhận gần hết driver nhưng thiếu phần Hotkey. Máy mình VGA là 32MB, đang chạy RAM 1G, nên cũng tàm tạm, nói chung có Vista cho vui. Tìm driver cho Víta khó lắm. Nếu bạn có phần Hotkey cho Vista thì cho mình nhé. Thanks
Hiên nay mình cũng có DVD recovery của M200 nên bạn nào ở TPHCM không có đĩa này thì mình sẽ copy cho. Còn bạn nào có đầy đủ Driver và Hotkey cho Vista thì nhớ share nhé.
Thân ái
Mình rất cần DVD recovery của M200, mong bạn pncomputer giúp dùm, bạn vui lòng cho mình số phone hoặc địa chỉ để mình liên lạc. Cám ơn bạn !

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng hai 2008 lúc 19:14
Bạn M200 để mai tớ về kt xem bộ đĩa xịn đang nhét ở đâu rồi tớ burn cho 1 bộ. Chưa chắc chắn lắm vì giờ cũng chẳng nhớ đang nhét ở đâu nữa. :)

17 Tháng ba 2009 lúc 16:13
Tui đang dùng Toshiba Satellite M200, nguyên bản Vista Home Premium. Đang tính chuyển qua XPSP3 chạy cho lẹ nhưng thử cài qua không tài nào kích hoạt được Hotkey Features. Lên Website của Toshiba down về cài các Version cũng không hiện gì hết.
Có cao thủ nào chỉ dẫn giùm!

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday