Tìm CD cho HP Compaq NC6400

Các thớt khác của salome2

salome2

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng tám 2007 lúc 02:19
Bạn nào có CD cho HP Compaq NC6400 cho tôi xin hoặc Burn cho tôi những đĩa đó.Vì tôi format lại ổ cứng và thiếu SATA Driver nên tôi không thể cài lại Windows được rất mong được giúp đỡ.Nếu không có đĩa bạn nào có thể chỉ cách cài lại cho tôi được không?Cảm ơn các bạn nhiều.
Máy của tôi Card Grafik Intel 224MN Share
Liên lạc.
Mobil: 0902/139045
Email: phamquang@web.de

tuthang

Thành viên mới - DỰ BỊ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tám 2007 lúc 21:18
Bạn nào có CD cho HP Compaq NC6400 cho tôi xin hoặc Burn cho tôi những đĩa đó.Vì tôi format lại ổ cứng và thiếu SATA Driver nên tôi không thể cài lại Windows được rất mong được giúp đỡ.Nếu không có đĩa bạn nào có thể chỉ cách cài lại cho tôi được không?Cảm ơn các bạn nhiều.
Máy của tôi Card Grafik Intel 224MN Share
Liên lạc.
Mobil: 0902/139045
Email: phamquang@web.de
Bác định cài lại windows à??
Nếu XP thì bác mang qua có thể cài giúp bác, còn driver bác lên trang hp.com là có đầy mà

salome2

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 08:50
Nc6400

Các bạn ạ tôi cài lại Windows và lấy Driver từ HP xuống nhưng không thể nào kích hoạt được Soundcard mặc dù có cả Driver cho Sound nên tôi cần đĩa Original.Trước đó âm thanh vẫn có.Ở phần cấu hình máy có dấu hỏi,dù tôi đã cài đặt đúng Driver.Tôi ở Hà Nội có ai giúp được không nhỉ?À mà còn cái này nữa tôi phải không Activ cái Sata cho ổ cứng mới cài được giá kể có đĩa Original thì tôi có thể Activ cả Sata cho ổ cứng.
Cảm ơn đã đọc tin.Liên lạc như tin tôi đã đăng.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm đáp ứng nhu cầu khắc gia công trên các vật liệu trong công việc của mình, máy khắc laser mini ra đời với chất lượng nhất, hiệ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday