Tìm CD Recovery

Các thớt khác của adbl
12 Tháng mười một 2007 lúc 18:32
Chào các bạn tôi là thành viên mới trong lúc loay hoay duyệt net tìm CD Recovery cho laptop Vaio VNG-S460 may mắn vào được trang HHVN này..Số là máy của tôi bị trục trặc nên cần đĩa phục hồi bạn nào có vui lòng giúp đỡ..Máy này tôi mua bên Mỹ.. Tôi đã hỏi hãng Sony họ nói là không còn sản xuất lô hàng này nữa . Thành thật cám ơn trước

13 Tháng mười một 2007 lúc 00:17
Hồi âm

Tôi đã làm đủ rồi... máy khởi động xuất hiện trên màn hình :Nội dung tạm dịch như sau: Windows không truy cập vào hệ thống đề nghị bạn dùng CD recovery...V...V. Hiện giờ máy coi như liệt tôi trao đổi với bạn thông qua máy khác..Thân mong bạn giúp cho .....Không có nó chẳng học hành gì được cũng may trước đó tôi đã chuyển tất cả bài vở sang Desktop rồi. Chỉ kẹt không có máy mang vào lớp thu thập tài liệu học tập.. Chào bạn

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday