Tìm chỗ mua thiết bị báo động- chống trộm cho xe mui trần 2 chỗ...

Các thớt khác của vantienk7

vantienk7

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là càng về cuối năm em càng cảm thấy không yên tâm với các chú đạo chích xe máy... Bác nào giúp em cái chỗ bán, lắp còi báo động chống trộm xe máy ở Hà Nội thì đến đâu rẻ, bền, kêu to?
Thấy bác nghiemhung có 1 cái thì phải, xuống xe là bác gí vào cái điều khiển kêu chóe một phát, có vẻ yên tâm...
Em muốn lắp 1 cái cho con xe mui trần 2 chỗ nhà em để sáng sáng có ngồi vỉa hè ăn bán bún ngan còn ngon miệng, đỡ phải 1 mắt nhìn bát bún, 1 mắt ngó cái xe, mất cả tập trung! :confused:

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ngồi trong xe ăn bún cho nó khệnh bác à:D

hợ hợ nghe mui trần 2 chỗ mà máu quá , xe gì thế ạh, bác hay ngồi ăn bún đâu em đánh quả phát:D

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhớ hôm ngồi cafe trên phố Lý Thường Kiệt họp Bộ Chính Trị (của HHVN): đang ngồi thì một chú bảo vệ chạy vào:

- Các anh ơi, xe 4380 là của ai ạ, chẳng hiểu sao tự nhiên nổ máy ầm ầm.

:D:D:D

Nhìn sang bên cạnh thấy bác Thưởng airport đang táy máy:

- Tao lại tưởng đây là bộ điều khiển cửa cuốn nhà mày (nên bấm lung tung vào nút đề làm con xe cách đó trăm mét nổ máy ầm ầm)

Pótay! Ngay lập tức hôm sau phải đổ keo con voi để vô hiệu hóa nút đề. Chuối!

@vantienk7: bác ra phố Huế đầy mà. Cả thiết bị, cả công lắp là 220K thôi (họ quát giá bao nhiêu kệ họ). Tí em vào CQ em nhắn cho bác địa chỉ cụ thể chỗ em lắp.

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em chưa hình dung dc chiếc xe mui trần nó ra làm sao cả :|
Bác nào cho em xin cái pic
Xe gắn máy 2 bánh mà :p lúc đầu mới lướt qua không dám ý kiến vì đâu có cái xe "mui trần" đâu, xe của bác vantienkt là bike, không phải car!

Bài viết cần bạn xem thêm

Android trong tương lai sẽ không cần đến mật khẩu để bảo mật thiết bị nữa, và người dùng cần làm quen với điều đó.

Rất có thể một ngày nào đó, mật khẩu bảo mật hệ điều hành Android của bạn cũng sẽ chịu chung số phận với những chiếc đĩa mềm tr ...
Lazada Vietnam Master card on Monday