Tìm cộng tác viên cùng làm 1 blog review, giới thiêu các thiết bị

Các thớt khác của darkbaron_uk

darkbaron_uk

lang băm
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
20 Tháng năm 2007 lúc 19:04
Cảm ơn các bác đã vào đọc, chẳng là thế này, em thấy tình hình nhà mình nhu cầu sử dụng các trang thiết bị hiện đại, cao cấp ngày 1 nhiều mà chưa thực sự có 1 source trung gian trung thực đánh giá chất lượng sản phẩm. Em làm cũng nhiều thứ, tiếp xúc với mấy dạng high tech hay luxury cũng nhiều nên em muốn mở 1 dạng gadget blog giới thiệu và đánh giá các sản phẩm: chuyên vào đồ high tech, đồ luxury và đồ design, bao gồm đẩy đủ các thiết bị: viễn thông, âm thanh, hình ảnh, trang sức, bút, đồng hồ, ....

Dĩ nhiên em ko thể làm 1 mình, nên rất mong các bác có cùng ý tưởng, muốn giúp đỡ mọi người trong việc lựa chọn, phân biệt sản phẩm; tham gia cùng với em. Hiện nay em vẫn ở UK, giữa tháng 6 về VN có thể họp mặt và triển khai sớm. Chi phí tên miền, design, host, .. em xin chịu hoàn toàn, ngoài ra em sẻ triển khai cả vụ đẩy catalogue sản phẩm mỗi quý về cho mọi người tham khảo.

Bác nào có nhã ý muốn tham gia cùng em, please gửi email cho em về địa chỉ:

reviewvn@googlemail.com

Trong đấy điền đầy đủ info bao gồm:

Tên:
Nơi công tác:
Số điện thoại liên lạc:

Hạn cuối 15/06/07 , em về ngày 17/06/07 . Sẽ tổ chức họp mặt bàn bác và thống nhất cách hoạt động vào ngày 25/06/07 , địa điểm thông báo sau.

Rất mong các bác nhiệt tình ủng hộ và tham gia! :D

darkbaron_uk

lang băm
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
20 Tháng năm 2007 lúc 19:21
Ôi em sorry, Hà Nội, Hà Nội ạ . Em chỉ đang phân vân chọn wifi cafe' hay Hermes thôi Thanks bác đã nhắc. Bác nào ở tỉnh thành khác thì họp ol ạ , truyền hình trc tiếp bằng cam có mic là xong :D

Phi thương mại thôi bác, mục đích tư vấn tiêu dùng :p

darkbaron_uk

lang băm
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
20 Tháng năm 2007 lúc 19:52
Thì viết bài thôi bạn, chẳng hạn bạn có con o2 xda orbit viết 1 bài review đầy đủ cùng hình ảnh (tốt nhất tự chụp) để mọi người đọc và tham khảo, hoặc có thể dịch từ 1 trang hoặc tạp chí nước ngoài (có ghi sources). Hoặc 1 bài news về sản phâmtr mới được tung ra. Người đọc có thể comment và cảm ơn ở bên dưới, cùng hội có thể hôm nào họp, mang 1 loại thiết bị để cùng đánh giá chung :D ... Tạm thời là thế đã, các hoạt động khác phải cùng bàn, tớ chỉ kêu gọi trc thôi , tham gia nhé ;)

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng năm 2007 lúc 20:46
Bác cho em tham gia được không bác nhỉ. Cuối tháng 6 em cũng về.
P/S: cho em tham gia với để nhìn vertu xịn đi bác ^.^

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday