Tìm driver cho Vaio NW-130J

Các thớt khác của chocolacto

chocolacto

NHẬP HỘI
Em đang xài Vaio NW-130J,vừa rồi em up thử lên win7 nhưng mất driver,sau đó đã chạy recovery lại.Em nghe nói là dùng driver của vista vẫn hỗ trợ rất tốt cho win7 nhưng mà khổ nỗi em tìm hoài trong ổ C mà không thấy thư mục nào chứa driver của.Có bác nào xài con này rồi không cho em xin tí kinh nghiệm để tìm driver đi ạ.Cảm ơn các bác nhiều

dauyeu

Neompx
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
cái bạn cần cho vista ( win7 ) nằm chỗ này nhé

ftp://ftp.vaio-link.com/pub/Vaio/ORIGINAL/NV1_UTILITIES.EXE

ftp://ftp.vaio-link.com/pub/Vaio/ORIGINAL/NV1_DRIVERS.EXE

vinhdq59

GÂY DỰNG
Recovery xong chạy upgrade lên win 7 chứ đừng cài mới.Như vậy sẽ nhận đủ driver lẫn Function.Khỏi tìm driver cho mệt.

chocolacto

NHẬP HỘI
Recovery xong chạy upgrade lên win 7 chứ đừng cài mới.Như vậy sẽ nhận đủ driver lẫn Function.Khỏi tìm driver cho mệt.
Hình như hiện tại vẫn chưa cho upgrade lên win7 phải ko ạ?Mà recovery nhiều thì có bị chậm máy ko bác,chả hỉu sao con máy của em mới về xài ngon lắm,1 tuần nay em recovery 2 lần,giờ khởi động chậm,nhìn nản

vinhdq59

GÂY DỰNG
Hình như hiện tại vẫn chưa cho upgrade lên win7 phải ko ạ?Mà recovery nhiều thì có bị chậm máy ko bác,chả hỉu sao con máy của em mới về xài ngon lắm,1 tuần nay em recovery 2 lần,giờ khởi động chậm,nhìn nản
Mua đĩa Win7 build 7600 8k ngoài mấy chỗ bán đĩa về mà upgrade lên rồi crack nó thôi.Xài chùa thôi bạn.Bạn thích thì mua bản quyền.Hihi

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T MÁY TÍNH - LAPTOP 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.