Tìm nhà cung cấp hardware & networking tại Đà nẵng

Các thớt khác của nostvn

nostvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng một 2007 lúc 14:12
Chào cả nhà,

Em có một công ty khách hàng (cty Nhật) họ có nhà máy ở Đà nẵng, giờ đang trang bị máy tính và hệ thống mạng cho nhà máy này (laptop, desktop, sever với lại phần network thui - phần mềm và giải pháp thì em lo rùi).
Bác nào biết ở Đà nẵng có supplier nào uy tín và tận tâm với lại giá cả tốt tốt một chút thì cho em biết với nhé

Thanks.

nostvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 13:45
Cám ơn bác, mình không lấy lời bác àh. Mình làm về tư vấn giải pháp và cung cấp phần mềm nên chỉ lấy lời ở phần mềm và công tư vấn thôi. Còn về phần cứng thì do khách hàng nhờ tìm giúp họ 1 supplier uy tín mà giá tốt nên em mới phải tìm.
Em có người bạn giới thiệu công ty Phi long ở Đà nẵng, bác nào biết Phi long ra sao cho em xin ý kiến với!!

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 14:59
Phi Long cũng bình thường cả thôi, vì thực tế ĐN mình ko có supplier tốt nên mọi người vãn nhìn nhận là hàng Phi Long tốt chứ thực tế P.L cũng láy hàng của các supplier ở Sg hay HN chứ vẫn chưa có nguồn tốt nhất. Không tin cứ xem laptop ở Phi Long và các nhà cung cấp khác ở ĐN rồi xem ở SG hay HN thấy giật cả mình, nhưng dù gì ở ĐN thì vẫn là Phi Long hay Phương Tùng.

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 16:25
Khèkhè, vấn đề là đồ networking của bác là đồ gì. Nếu chơi được cisco thì call em. Vấn đề thi công hệ thống sẽ giới thiệu bác với trung tâm tin học tp Đà Nẵng, họ làm khá uy tín. em chỉ có mấy cái đồ rẻ tiền cisco thôi, mấy cái khác không ham :D

nostvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 16:36
Àh, thế mấy bác ở Đà nẵng cả phải không ạ?!
Bây giờ mấy ông này vẫn chưa tuyển xong IT người Việt nên mới chỉ nhờ em tìm supplier thui.
Mà quên nữa, @Toybox: cái đồ CISCO rẻ tiền của bác là những món gì vậy nhỉ?

nostvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2007 lúc 09:25
Các bác nhiệt tình quá, cảm ơn các bác nhiều lắm.
Àh, nghe nói ofline ở Đà nẵng Chủ nhật này hả? Tiếc nhỉ, tháng sau em mới có kế hoạch đi Đà nẵng bác àh.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday