Tìm pasword file Excel ! Khẩn cấp

Các thớt khác của hyjack

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 20:12
Dù là có tool "mò" password, nhưng ko phải muốn "mò" thế nào thì mò.

Nó vẫn phải yêu cầu mình cung cấp cho 1 số kí tự trong password cũ mà mình còn nhớ để tạo thành 1 tập hợp, rồi từ đó nó sẽ tự "mò" (ghép nối ... thử tùm lum cách) bởi các chuỗi kí tự hình thành từ tập hợp đã cho ... thì mới có hi vọng "mò" ra password chính xác.

Chứ còn mà ko biết password, muốn "mò" thì e là "mò kim đáy bể" luôb :D

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 22:01
Dù là có tool "mò" password, nhưng ko phải muốn "mò" thế nào thì mò.

Nó vẫn phải yêu cầu mình cung cấp cho 1 số kí tự trong password cũ mà mình còn nhớ để tạo thành 1 tập hợp, rồi từ đó nó sẽ tự "mò" (ghép nối ... thử tùm lum cách) bởi các chuỗi kí tự hình thành từ tập hợp đã cho ... thì mới có hi vọng "mò" ra password chính xác.

Chứ còn mà ko biết password, muốn "mò" thì e là "mò kim đáy bể" luôb :D
Kaka , cái tool của anh thì khác đạt ơi, không cần cung cấp thong tin gì hết trơn, để cho nó tự động quét, hơi lâu 1 chút nhưng đảm bảo là ra được pass để mở các file word, exec, PDF, rar...... và nhiều hơn thế nữa

bigprince

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 22:53
Kaka , cái tool của anh thì khác đạt ơi, không cần cung cấp thong tin gì hết trơn, để cho nó tự động quét, hơi lâu 1 chút nhưng đảm bảo là ra được pass để mở các file word, exec, PDF, rar...... và nhiều hơn thế nữa
hay nhỉ? hơi lâu là bao lâu bác, nó mà chơi heo kiểu do từng kí tự thi mút mùa :)

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 23:35

trankientrung

*KỸ SƯ DỰ BỊ*
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 09:02
dùng tool nào thì tool, nếu pass bác đặt nhiều ký tự mà lại không nhớ một chút đặc điểm nào của pass thì có mà dò cả ngày, hôm trước thằng bạn em nó nhờ tìm lại mật khẩu file excel, nó không nhớ pass đặt những ký tự gì nhưng khoảng 12 ký tự, em cho con Desktop Pen D 2,8 Ghz, 1Gb ram chạy suốt 48 h liên tục mới tìm được đó bác.
Tool đây:

Nhân Hòa

(^_^)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 09:19
dùng tool nào thì tool, nếu pass bác đặt nhiều ký tự mà lại không nhớ một chút đặc điểm nào của pass thì có mà dò cả ngày, hôm trước thằng bạn em nó nhờ tìm lại mật khẩu file excel, nó không nhớ pass đặt những ký tự gì nhưng khoảng 12 ký tự, em cho con Desktop Pen D 2,8 Ghz, 1Gb ram chạy suốt 48 h liên tục mới tìm được đó bác.
Tool đây:
Thế vẫn chưa là gì cả bác ạ. Con của em 3GHz, RAM 2G, chạy 2 session 1 lúc để chia range làm đôi mà quét. Chạy liên tục gần 2 tuần để tìm ra 1 cái pass. Chỉ có khoảng 9,10 ký tự gì đó, nhưng khổ cái là nó có cả chữ + số + ký tự đặc biệt.
Vì vậy chỉ cần nhớ được 1 vài ký tự trong pass là có thể giảm thời gian quét rất nhiều. Còn ko thì cứ kiếm 1 cái máy khủng quét rồi yên tâm ngồi chờ.

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 11:54
Dạ em cũng dùng 1 con cấu hình mạnh tương tự để mò password mà chưa bao h thành công cả ạ :D đã thử với rất nhìu tools khác nhau.

Hôm nay sẽ thử 2 tools của anh neompx & anh trankientrung xem sao :D

Nhu cầu của em thì rất hay cần mò password cho các file .rar, vì đôi lúc download trên mạng về mà lúc lấy link ko để ý xem password là j`, hoặc thằng post link nó quên post password ... thì "cám treo heo nhịn" :(

Bài viết cần bạn xem thêm

mình có mua 1 router board Ubiquiti EDGERouter Lite ERLite-3
cấu hình gộp băng thông 2 nhà mạng Viettel và VNPT
mình làm như sau:
đưa 2 router nhà mạng về chế độ Bridge
tiếp theo mình thực hiện cấu hình Load Balancing nhập user và pass của nhà cung ...
Lazada Vietnam Master card on Monday