Tìm Phần Mềm Code Warrior

3 Tháng chín 2007 lúc 23:56
dạ!cám ơn !Vậy la có người cũng thích lập trình dùi. Hay quá !Em đọc sách thấy nói : muốn lập trình bằng C & C++ trên Palm thì tìm Code Warrior còn trên PPC thì là Embedded Visual tool nhưng em tìm 2 phần mềm này mãi mà chẳng thấy đâu, thấy bảo Microsoft cho free mà. Lạ thật hay tại em ko biết tìm nhỉ????

8 Tháng chín 2007 lúc 06:21
Tìm kiếm phần mềm C&C++ cho treo 600

oh la la la ! Vừa mới tậu được con Treo 600 thích quá. Tiền ít sài vạy cũng sang quá rùi! Nhưng mục đích vãn là học tập. Em dự định lập trình bằng C&C++ nhưng không rõ có phần mềm nào nhỉ? Được biết nhũng dòng Palm đời đầu dùng Code warrior .Vậy dòng Treo có dùng được không?? Nếu không dùng phần mềm nào tương tự nhỉ????? Cảm ơn mọi người quan tâm cho kiếm thức và sự hiểu biết!!!!

hieuvpn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng chín 2007 lúc 18:59
đem usb qua mình copy cho. mình có :
1/ CW 4 palm
2/ Pocket studio 4 palm ( viết như là pascal/delphi vậy đó )
3/ CW 4 symbian
4/ eVC 4 PPC
đem cái khoảng 1G là được rồi, đc : 30 Mạc đỉnh chi Q1 HCM, khi nào đến gọi cho mình hieu 0903917455 ( đừng đế sáng thứ 2, mình bận họp )
hieuvpn

Bài viết cần bạn xem thêm

Hôm nay Facebook vừa đưa ra một thông báo quan trọng. Hãng đang tiến hành cập nhật News Feed để tuyên chiến với các trang tin tức giả mạo. Mục đích chính của bản cập nhật này là người dùng sẽ được biết c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday