Tìm PM để bật tắt máy tự động

9 Tháng mười 2007 lúc 15:16
Tui đang dùng con O2s - WM6 - đêm muốn tắt phải chạy chương trình Flightmode (lạy trời cái PM này hay, nó khôg những tắt sóng mà còn tắt cả cái đén xanh nhấp nháy, mất ngủ :) )
Đến sáng lại phải nhớ chạy lại FlightMode 1 lànnữa để kích hoạt nó lên.
Các cao thủ có cách nào để cho nó chạy tự động ko ?
Xin cảm ơn.

9 Tháng mười 2007 lúc 16:03
Tui đang dùng con O2s - WM6 - đêm muốn tắt phải chạy chương trình Flightmode (lạy trời cái PM này hay, nó khôg những tắt sóng mà còn tắt cả cái đén xanh nhấp nháy, mất ngủ :) )
Xin cảm ơn.
Bác vào trang O2 lấy PM O2 plus về dùng là OK -PM này cho phép tạo nhiều profile khác nhau có thể tắt bật theo thời gian định trước. Mỗi Profile đều có thể qui định: chuông, rung, blue tooth ... và flightmode nữa

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười 2007 lúc 13:23
Dùng O2 Plus không hay và chuyên nghiệp bằng PhoneAlarm đâu bạn à, nó cũng có nhiều dạng Profile và còn đặt chế độ tự động chuyển đổi giữa các profile đó theo giờ định sẵn.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười 2007 lúc 19:50
Bác cho hỏi làm thế nào để register vào mấy trang O2 nhỉ, em có cái O2 miniS, hàng xách tay từ UK, vào www.o2.co.uk thì nó đòi phone number, vào seeo2.com thì ko thấy có máy của mình trong list. Chịu ko biết register vào mấy trang này thế nào???

Thanks các bác,
máy xda thì hình như phải đăng ký bên www.my-xda.com và hiình như ở đó chỉ down dc mấy cái Rom mà thôi :D

Born2loveU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười 2007 lúc 11:55
Xin cảm ơn.
Autofligh - Mình cũng sử dụng, cài đặt PM này sẽ tự tắt mở máy (nhiều lần vào các giờ khác nhau) được mà khỏi cần phải chạy lại để kích hoạt gì đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Các ổ cắm điện hiện đại ngày nay trông lại an toàn hơn vẻ bề ngoài của chúng. Theo định nghĩa của tổ chức AFCIs thì chúng là những bộ cảm biến được cài đặt sau tường có thể phát hiện mối nguy hiểm trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday