Tìm quán cafe wifi giá sinh viên

Các thớt khác của whamy04

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng sáu 2007 lúc 22:57
vụ này hơi căng nhe. thôi cho số đt đi hôm nào đi gọi rủ em đi chơi anh trả tiền nước cho nhe

AnPhongPhat

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng sáu 2007 lúc 23:23
Hehe, mình ngồi quán cafe ở đường Bàu Cát, giá ly fê đá là 5.000, trà xanh là 7.000. Cầm máy lên, search.... ra 4-6 Access Point luôn, của FPT, Linksys, NH Argibank... (Ko có key) ^_^

Bác đi đường Bàu Cát, kiếm Ngân Hàng Argibank, cách mấy căn có quán cafe vắng hoe, ngồi ngoài cho mát, móc máy ra làm việc!

Ghi chú: Đoạn Bàu Cát gần đường Đồng Đen (gần công ty mình ^_^)

nhatha

GS CÙI BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 09:39
nếu ko thì bác ra đường Lê Lợi, Nguyễn Huệ, kiếm 1 quán cafe cóc nào đó, bật máy lên thì tha hồ mà chọn lựa.
Cuối đường Nguyễn Huệ, có 1 quán cafe cóc nhỏ nằm phía tay phải, đối diện bến tàu cánh ngầm đó nhen, ngồi ở đó vừa mát vừa có thể chat chit thoải mái luôn.Cafe 5k, tất cả mọi thứ uống ở đó đều 5k hết.
Còn ko thì lên cư xá Bắc Hải, hầu hết tất cả các quán đều có wifi rồi đó, giá thì 8k thôi.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 0
tinnice HANDHELD CAFÉ 40

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday