Tìm soft chữa USB

Các thớt khác của o22

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng năm 2007 lúc 13:34
Chào tất cả các bro mình mới đấu giá con USB tàu chiến của nghiemhung hiện tại bị lổi không đọc được, PC thấy USB nhưng yêu cầu format mới vào được. Nhưng khi format thì không thành công, trước kia mình nhớ có lần đọc báo LBMVT hay echip gì đó nói có soft sử được nhưng mình lục lại báo không được. Các bro ai biết chỉ dùm.
Cảm ơn

992

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng năm 2007 lúc 19:38
bị thế khả năng là chết ic nhớ rồi bác ạ, em bị rồi, cho dù có format đc thì cũng ko dùng đc, rút ra cắm vào lại thế thôi. Bị thế thì có muốn cứu dữ liệu cũng vô dụng

20 Tháng năm 2007 lúc 22:10
Chào tất cả các bro mình mới đấu giá con USB tàu chiến của nghiemhung hiện tại bị lổi không đọc được, PC thấy USB nhưng yêu cầu format mới vào được. Nhưng khi format thì không thành công, trước kia mình nhớ có lần đọc báo LBMVT hay echip gì đó nói có soft sử được nhưng mình lục lại báo không được. Các bro ai biết chỉ dùm.
Cảm ơn
Xài thử xem :D http://hddguru.com/content/en/software/2006.04.12-HDD-Low-Level-Format-Tool/

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday