Tìm tranh Đông Hồ về đàn lợn

Các thớt khác của VNOG

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 09:37
Trả là năm nay là năm con Lợn, thấy dòng tranh Đông ồ đẹp, muốn kiếm cái hình đàn lợn ấy. Ai có pót lên hoặc chỉ cho tớ ở chỗ nào cái, kiếm trên net bé tẹo, trả nhìn thấy gì.
NNCuong tu xong chưa? nao về Gia Lâm, quá đà sang lôn Bắc Ninh làm cho cái ảnh được không? hoặc ông kiếm giúp cho mấy cái tranh Đồng HỒ đê

vaduc

Dedicated to technology
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 13:17
Bác cho địa chỉ cụ thể được không ạ? Tuần sau em cũng ra HN mấy hôm, mà đường sá đi lại thì đâu có biết gì nhiều.

Thanks,
V.A.D

begau

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng hai 2007 lúc 22:16
Em lâu lâu mới về Hà Nội một lần nên cũng không nhớ chính xác địa chỉ của cửa hàng bán tranh này. Nó nằm ở đầu ngõ Chân Cầm, đoạn giáp với phố Phủ Doãn (cửa bệnh viện Việt Đức), quận Hoàn Kiếm. Bác cứ tìm đến phố Phủ Doãn, hỏi ngõ Chân Cầm là thấy ngay. Khu vực này trung tâm nên dễ tìm lắm. Vả lại phố Phủ Doãn rất ngắn, chỉ có mấy cái ngõ nhỏ thôi, không dài như đường trong Saigon đâu bác ạ. Trường hợp bác không tìm thấy thì có thể mua tranh Đồng Hồ tại một số cửa hàng sách ở phố Tràng Tiền.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

OpenAI là tên gọi của trí tuệ nhân tạo được phát triển từ sự hợp tác giữa Elon Musk và Sam Altman, nó có giá trị lên tới một tỷ USD.
Vào năm ngoái, tại giải đấu game Dota 2 có tên The International 7, trí tuệ nhân tạo OpenAI đã điều khiển con Bot đán ...
Lazada Vietnam Master card on Monday