Tin buồn cho các bác muốn sắm iPhone ở VN

Các thớt khác của huybank

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
3 Tháng bảy 2007 lúc 11:11
Có khóa thì tất phải có chìa :)
Và cuộc đua trước mắt của các cửa hàng điện thoại trong nước lại là sớm nghiên cứu ra cách "unlock" iPhone.
chắc đây là "sân" của hacker nước ngoài chăng ?!

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 13:22
Về unlock điện thoại lý thuyết nói là không có gì là không thể, nhưng thực tế có khá nhiều loại điện thoại ra đời đã lâu, tốn không ít công sức nhưng tới giờ... là không thể.
Theo một số thông tin đưa ra trước đây thì khi bị lock mạng thì ngoài việc không gọi được điện thoại thì ngay cả đến các chức năng nghe nhạc xem phim cũng không sử dụng được, giống như một số loại điện thoại mang từ Nhật về VN, có thể unlock được sim để gọi điện thoại nhưng các chức năng nghe nhạc xem phim thì... ko unlock được hoặc chất lượng rất kém. Bác nào cho biết thông tin chính xác chút.

4 Tháng bảy 2007 lúc 10:07
Unlock của Cigular ko phải là dễ nhưng đem ra tiệm chỉ tốn 10$ thui. đằng này thằng Apply với thằng At&t hợp tác để bảo vệ cục vàng iphone này thì chuyện đó là ko thể ít nhất cho đến hết năm nay

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 2
Bienlang18 HANDHELD CAFÉ 11

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác, mình bị rụng tóc nặng quá, sắp hói thành ông cụ đến nơi rồi. Lọ mọ lần mò mãi mình mua thử bộ trị rụng tóc của Motona . Hiệu quả thì chưa thấy đâu. Có bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm. Cảm ơn các ...
Lazada Vietnam Master card on Monday