tin vui cho các bác bị chai pin đây

1 Tháng tư 2007 lúc 18:04
con zire 72 của em bị chai mất cục pin.em tìm trên thegioipin nhưng ko có,may mắn thay chát dc với 1 anh nhân viên của thegioipin thì dc bít là "muốn tìm pin jì các anh ấy sẽ tìm cho" chỉ 5 phút sau anh ấy tìm cho em dc 1 cục pin cho zire72(trên web), em mừng wá nhưng buồn ngay lập tức vì thegioipin ở tít Hà Nội nên ko ra ngoài ấy dc.(em định nhờ anh ầy send wa bưu điện nhưng anh ay bảo phải mang máy lên công ty để thử thực tế luôn)
nếu ko tìm dc pin,thegioipin sẽ "mổ" cục pin của các bác ra và thay vào các cell pin khác.nên từ nay cái jì bị die về pin thì cứ mang ra thegioipin các bác nhé!

2 Tháng tư 2007 lúc 08:49
Cho hỏi về T3

Câu hỏi này hơi lạc đề nhưng không biết hỏi ai :D
Em có con Palm T3 dùng thì 1 ngày thì hết pin , nhưng sạc khoàng 1 tiếng đồng hồ thì nó được 100%
Vậy bác cho hỏi như vậy có phải là chai pin hay không vậy
Pin của T3 thay thì phải mất bao nhiêu tiền?
Cám ơn
catvn20092yahoo.com

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tư 2007 lúc 17:41
Câu hỏi này hơi lạc đề nhưng không biết hỏi ai :D
Em có con Palm T3 dùng thì 1 ngày thì hết pin , nhưng sạc khoàng 1 tiếng đồng hồ thì nó được 100%
Vậy bác cho hỏi như vậy có phải là chai pin hay không vậy
Pin của T3 thay thì phải mất bao nhiêu tiền?
Cám ơn
catvn20092yahoo.com

Bác phải nói rõ dùng 1 ngày là dùng NTN? liên tục sử dụng, bật máy 24/24 thì em ngưỡng mộ pin con t3 của bác lun ^^. Con của em tắt màn hình, nghe nhạc liên tục được có 8T. Bật máy liên tục thì được 6,5T. Chơi ... thì 3,5T.
Còn nếu máy bác để ko mà sau 1 ngày đã hết pin thì ... có vấn đề rồi đấy :D

thusinhhl

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tư 2007 lúc 11:19
Bác phải nói rõ dùng 1 ngày là dùng NTN? liên tục sử dụng, bật máy 24/24 thì em ngưỡng mộ pin con t3 của bác lun ^^. Con của em tắt màn hình, nghe nhạc liên tục được có 8T. Bật máy liên tục thì được 6,5T. Chơi ... thì 3,5T.
Còn nếu máy bác để ko mà sau 1 ngày đã hết pin thì ... có vấn đề rồi đấy :D
Ôi, Pin T3 thế thì quá ngon rùi bác, còn trông đợi gì nữa.
Pin Zire72 thấy có bán nhiều trên web, nhưng pin con này chuối quá, rất nhanh xuống sức. Con T3 của em nghe nhạc tắt màn hình 5h là tèo. :(

10 Tháng tư 2007 lúc 20:24
Em cũng đang dùng Palm Zire 72 . Dùng được khoảng 1 ngày là phải nạp rùi . Em chủ yếu xài từ điển . khoảng 3h và nghe nhạc cúng khoảng 2 hay 3 h j đấy .
Ko biết vậy có bình thường không ?
Trong các dòng Palm thì sp nào là có chất lượng Pin đạt nhất các bác nhi?

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tư 2007 lúc 00:02
Theo như những bài review, so sánh các dòng Palm thì đa phần đều đồng ý TH55 là palm có thời gian dùng pin lâu nhất. Còn "chất lượng" bác nói có thể hiểu nhiều nghĩa : đô con, dai sức, hiệu suất... ko biết bác lưu tâm mảng nào :D?

yourdalink

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2008 lúc 20:01
Em vừa qua thegioipin thay pin cho con pam cổ M505 hết 14$. Hơi đắt nhưng ở đó rất nhiều pin cho palm, với lại đã chai pin rồi thì có là tốt rồi :D Con của em lúc trước dùng được có 20 phút, giờ thì chọt chọt cả ngày :D Vui quá :D Mà chỉ cần kích thước giống nhau là cho vào được hết ấy mà :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday