Tính điểm RATING cấu hình cho Vista

2 Tháng mười 2007 lúc 11:31
Chào các cao thủ!
Các cao thủ làm ơn cho hỏi trong VISTA có phần tính điểm cấu hình. Mọi lần tôi vào phần Update Score và refresh now là điểm nó thể hiện về đúng giá trị thật là 2,7. Nhưng lần này cài lại làm như những lần trước mà no báo chỉ có 1.0 thôi. vì cái điểm thấp nhất này là con Card màn hình của tôi. mọi khi nó nhận 2.7 Gefoce NVIDIA 7200. Mong các bác hỗ trợ, xin cảm ơn

truongco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười 2007 lúc 11:39
Bác cài lại driver card màn hình đi. Nhưng nói thật, đừng trông mong vào cái Base Score này bác ạ, nó báo linh tinh bỏ xừ. Mỗi lần em chạy nó báo điểm khác nhau, mà lần sau lại thấp hơn lần trước thế mới đau.

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười 2007 lúc 13:13
Nên update lại driver card màn hình! Điểm sẽ tăng thêm thôi! Vista có một chức năng rất hay là tự search và update drivre mới nhất cho máy của bạn! Nên kích hoạt chức năng này!

aragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười 2007 lúc 20:22
Bác cài lại driver card màn hình đi. Nhưng nói thật, đừng trông mong vào cái Base Score này bác ạ, nó báo linh tinh bỏ xừ. Mỗi lần em chạy nó báo điểm khác nhau, mà lần sau lại thấp hơn lần trước thế mới đau.
Máy của bác sao ấy chứ , điểm của em thế nào từ đàu nó vẫn cứ như thế , mặc dù Update thường xuyên , cũng chẳng thay đổi gì cả . :D

thuanfx

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười 2007 lúc 09:09
Mình thì không thể rate được.
Cái button dùng để rate điểm nó ẩn đâu mất không cách nào cho nó hiện ra lại,vì thế cũng chẳng biết máy còn bao nhiêu điểm nữa.
Ai biết chỉ mình với đi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday