KIẾN THỨC Tính năng mới của iOS 9 sẽ làm bạn phải ngạc nhiên

thien242

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Máy cỡ 4S mà lên 8 thì giật ầm ầm bác ạ. Vậy nên nói iphone hỗ trợ HĐH mới trên nền tảng phần cứng cũ cũng tương đối thôi

Gửi từ ASUS_T00J của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

1102

***Dự bị hạng ruồi ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy cỡ 4S mà lên 8 thì giật ầm ầm bác ạ. Vậy nên nói iphone hỗ trợ HĐH mới trên nền tảng phần cứng cũ cũng tương đối thôi

4s lên 8.3 vẫn bình thường đây bác ơi

Sent from my iPhone using Tapatalk - now Free

trada.wifi

GÂY DỰNG
E thấy androi hay IOS mà đã lên phiên bản trên thì đâu quay lại được phiên bản cũ, IOS nó hay hơn androi ở chỗ là hỗ trợ tất cà các máy lên đời, còn bên androi thì nó chỉ hỗ trợ cho sản phẩm cao cấp thôi, những sản phẩm trung hay cấp thấp thì phải tự tìm bản room để nâng cấp.
androi quay đầu lúc nào cũng được mà bác ơi

thien242

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Dạ, số là em cũng có 1 em 4s lên 8.3. Nếu cài thêm phần mềm thì giật ầm ầm. E chỉ cài whatsaap để tiện cho cviệc. Vậy mà môĩ khi mở Whatsaap ra thì... ôi thôi. Đó là lý do e rước 1 em iphone 6 64gb trên mục đấu giá về...

1102

***Dự bị hạng ruồi ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dạ, số là em cũng có 1 em 4s lên 8.3. Nếu cài thêm phần mềm thì giật ầm ầm. E chỉ cài whatsaap để tiện cho cviệc. Vậy mà môĩ khi mở Whatsaap ra thì... ôi thôi. Đó là lý do e rước 1 em iphone 6 64gb trên mục đấu giá về...

Sao vậy nhỉ, em cài đủ thứ, chả thấy sao, skype viber rồi game vẫn bt, hay số m đỏ

kirimaru.

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vào mục Manage Storage thấy các app càng ngày càng phình to: fb tận 350Mb, Viber 225Mb ... Dùng bản 16 Gb thấy rất vất vả, lần sau sẽ nâng lên 64Gb cho rồi. Hy vọng app thinner sẽ giúp giảm nhiều dung lượng

loveparadis

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em đang dùng ipad3 lên 8.3 giờ thấy chậm kinh khủng, ko biết lên 9 thì còn như nào, có bác nào như em không

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...