Tình trạng server hiện tại

Các thớt khác của huuquynh

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
28 Tháng hai 2007 lúc 23:00
Chào bạn!

Trước hết, xin thành thật xin lỗi vì có sự cố về server trong vài ngày gần đây. Lỗi kỹ thuật, do đó chúng tôi phải tạm thời chuyển sang server mới với địa chỉ: http://210.245.125.253/ trước khi thực hiện việc cài đặt lại server hoặc chuyển DNS. Do đó mong các bạn đừng lo lắng và thắc mắc gì khi thấy địa chỉ lạ khi truy cập HHVN.

Đồng thời, trong thời gian chưa có thông báo chính thức thực hiện xong việc cài đặt lại server hoặc chuyển DNS, mong các bạn không kích hoạt tài khoản bằng việc nhắn tin SMS.

Một số vấn đề phát sinh chúng tôi sẽ cố gắng thông báo và khắc phục trong thời gian sớm nhất.

Xin cảm ơn mọi sự cảm thông và hợp tác của bạn!

Thân ái,
Quynh H Nguyen

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2007 lúc 23:32
Tối hôm qua kô vào được, mấy ngày gần đây cũng thấy hơi chậm. Còn cả hôm nay thì báo lỗi SQL. BQT cố găng khắc phục nhanh nhé. Backup SQL thường xuyên chắc là ngon khi gặp trục trặc.
PM: Nhưng hình như em em del mất hơn 10 bài viết gần đây thì phải anh Quỳnh ạ

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday