tình trạng sóng yếu của O2 atom

duynguyen1711

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 11:40
các bác nào có kinh nghiệm thì giúp em với , em xài atom , và di xa xa tý lên chừng thủ đức là mất sóng , em xài mạng viettel , lần trước có bác nào nó bị rom em lên see o2 để download rom mới về thì vẫn vậy , có bác nào có ý kiến giúp đỡ em với , thanks!

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 14:03
các bác nào có kinh nghiệm thì giúp em với , em xài atom , và di xa xa tý lên chừng thủ đức là mất sóng , em xài mạng viettel , lần trước có bác nào nó bị rom em lên see o2 để download rom mới về thì vẫn vậy , có bác nào có ý kiến giúp đỡ em với , thanks!
dòng o2 nói chung bắt sóng rất yếu, dặc biệt atom thì sóng cagf ko ổn định, bạn có thể up lại radio mới hơn xem nhwg mình nghĩ không khả thi lắm.

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 19:56
Ừm O2 sóng khá yếu, khả năng bắt sóng cũng như nghe gọi rõ thua SE, nokia vv.....vv nhiều. Trước em cũng xài O2i nhưng thấy hơi chuối nên chuyển sang P990i.

*Theo ý kiến của nhiều bác xài O2 thì con minis, O2i có sóng tốt nhất. Atom nếu bác có up rom mới nó cũng chỉ chạy ổn định hơn thôi chứ sóng ko hề cải thiện tý nào.

Bài viết cần bạn xem thêm

Thưa MOD
Em có mở đấu giá ở đây:
https://www.handheld.com.vn/threads...0gb-kt-22h22-14-11.505564/page-4#post-3742415
bác @cccp1784 có thắng ms2 nhưng từ chối nhận hàng. Nhờ mod [USER ...
Lazada Vietnam Master card on Monday