Tips về việc sử dụng phần mềm chat online

giaphu2012

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng tư 2007 lúc 00:40
Tui đọc nhiều bài mấy pác post về việc tìm cài phần mềm chat online trên ppc, đa số vn là xài Yahoo nên mấy pác cứ ráng tìm phần mềm chat như IM+, Verichat... mà mấy soft đó cài khó bà cố:mad: , theo tui thì trên ppc lúc mua đã có soft chat ngon lành rùi mà, đó là Windows Messenger, mấy pác chỉ việc sign up 1 cái hotmail, rùi add nick tụi chiến hữu bên Yahoo là xong, phẻ:D

nghiadao

TRÙM M.O.D.E.R.A.T.O.R
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tư 2007 lúc 07:27
tui cũng thấy im+ dễ mà có gì khó đâu, msn messenger có mấy ai dùng đâu

teppy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng tư 2007 lúc 10:22
hình như MSN và yahoo đã liên kết với nhau để account của cả 02 bên giao tiếp được với nhau thì phải, mình chưa thử nhưng thấy trong bản yahoo mới có chức năng add account của MSN. Bác nào thử rồi review lại cho anh em biết nhé.tks

6 Tháng tư 2007 lúc 10:52
hình như MSN và yahoo đã liên kết với nhau để account của cả 02 bên giao tiếp được với nhau thì phải, mình chưa thử nhưng thấy trong bản yahoo mới có chức năng add account của MSN. Bác nào thử rồi review lại cho anh em biết nhé.tks
Add nick của MSN chỉ cần chọn ô bên cạnh nick cần add, nhớ đánh đủ địa chỉ email (xxxxx@hotmail.com)

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 16:53
Phiên bản MSN Messenger có sẵn trong các bản ROM của PPC đâu phải là phiên bản mới nhất đâu ạ, như vậy chắc j` nó đã hỗ trợ cho việc liên thông với Y!M đâu hả bác ?

Vậy nảy sinh thêm 1 chuyện là phải kiếm phiên bản MSN Messenger mới nhất cài vào, đằng nào cũng cất công cài phần mềm ... thì cài luôn mấy cái IM+ hay VeriChat có phải sướng hơn MSN Messenger ko :D

8 Tháng tư 2007 lúc 17:06
Xin phép cả nhà cho em phat biểu nhé.
Mọi người ai biết nhiều về mấy phần mềm chất thì giới thiệu cho anh em và bầy luôn cả cách sử dụng như thế nào chứ cứ ông chẳng bà chuộc thế này hỏng hết cả diễn đàn. Em thì em cứ vẫn dùng thằng Agile thôi và thấy nó tạm ổn.

Lazada Vietnam Master card on Monday