Tò mò về tẩu thuốc lá !

Các thớt khác của Phan_Ba_Kiên

Phan_Ba_Kiên

GÂY DỰNG
Em mới dạo qua mấy topic về bật lửa thấy thích quá, chợt nghĩ đêm khuya làm một Tẩu thuốc-Vố thuốc đi dạo chắc là thú lắm - hehe. Nhưng vấn đề là em không biết hút thuốc bằng tẩu thì cảm giác nó như thế nào, nghĩ mãi không biết post chỗ nào , thôi thì post nó vào đây vậy.

Bác nào có kinh nghiệm trong vụ này chỉ em với, chỉ luôn em cách lựa chọn tẩu nhé, Thanks các bác!!!

DHL

.: HHVN :.
GẮN KẾT
Tặng bác vài cái tẩu:

Thêm mấy cái nữa:

Tặng bác thêm 2 chiếc thời Đông sơn nữa:

Tạm thời thế đã bác nhỉ :p

ANPHAT

BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thích nhất mấy cái tẩu hút "thuốc phiện" :D
Sở hữu được mấy cái như vậy bây giờ cũng khối tiền :p

Mấy nhà giàu ngày xưa nhà nào cũng có bàn đèn và mấy cái tẩu chạm trổ đắt tiền. Khách tới nhà mời thuốc như mời nước uống bây giờ :D. Bây giờ Sài gòn cũng còn nhiều nhà có đấy bác Lam Sơn ( để trưng bày thôi, chứ sử dụng thì ................ :D )

Phan_Ba_Kiên

GÂY DỰNG
Híc , mấy cái này dùng để trưng bày thì hết chê nhưng sử dụng thì thấy nó kì kì làm sao ấy.

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tẩu của anh vờ mép toàn là điếu cày với nõ hút thuốc nâu. Anh Bá Kiến chắc cần cái loại kiểu Pipe kia (việt hóa đi là hút Píp)

Phan_Ba_Kiên

GÂY DỰNG
Vào cafe wifi rút cây hàng này ra làm một bi chắc nhiều người ngất trên cành quất mất.

Bài viết cần bạn xem thêm

HEPA - viết tắt của High Efficiency Particulate Air (bộ lọc không khí hiệu suất cao) là một tiêu chuẩn về tỷ lệ hiệu quả trong việc lọc không khí.
Màng lọc khí HEPA được phát triển vào những năm 1940 bởi Ủy ban năng lượng nguyên tử Hoa Kỳ với ...