Tò mò về tẩu thuốc lá !

Các thớt khác của Phan_Ba_Kiên

Diễm Quỳnh

GẮN KẾT
Hút thuốc lào ngồi chỗ nào hút là phê nhất?
- Gần bếp lửa. Cũng cái điếu đó, thuốc đó nhưng tăng độ phê hơn nhiều, chẳng biết tại sao? Bởi vậy khi phê chúi đầu vào bếp lửa là chuyện bình thường thỉnh thoảng vẫn xảy ra.

Ăn hủ tiếu ngồi chỗ nào ăn ngon nhất?
- Gần nồi nước lèo, tuy nóng nực nhưng ăn rất ngon. Bởi vậy các bạn có thấy cửa hàng nào đề "hủ tiếu máy lạnh" đâu?

Lạc chủ đề rùi :))

tauthuoc

NHẬP HỘI
Tui đang đặt hàng 1 cái tẩu như trong ảnh nhưng là hàng đời mới, bác nào biết tư vấn dùm. Khi nào nhận đc hàng tui sẽ post ảnh cho các bác tham khảo

Attachments

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình đã thử 1 lần hút bằng tẩu thuốc cày ống tre của ông hàng xóm. Mà lúc đó là lấy điếu thuốc Jet cắt ra bỏ vào mà hút. Hút được 3 ngao là cảm giác lên mây về nhà nằm ngủ lun..... :D
Hồi sv năm học đi học quân sự, gặp các hảo hán đại ca người Nghệ An. Giao lưu kết bằng hữu, các đại ca ấy mời mình làm 1 khói thuốc đếu cày: kết quả sau khi rít hơi thứ 2 xong thì mình lăn từ cái phản (kiểu giường, để nằm ngủ) rơi xuống đất cái ạch, đầu óc mơ màng, tê dại... :(

stremy

GẮN KẾT
Hút tẩu thấy nó ghê ghê sao ấy, còn thú chơi sưu tập tẩu thì rất hay, nhất là loại làm bằng kim loại quý hay đá quý nhỉ

jimmytrung

NHẬP HỘI
nhiều mẫu tẩu,nhưng nói nôm na nó là điếu cày,điếu bát đi ,hihi,công nhận bác sưu tầm đc nhiều mẫu nhìn lạ mắt thật,mấy cái thấy toàn của các đại gia xưa chơi,he he,cái này bác nào mà có đc cái điếu cày làm bàng đá và kahmr các chi tiết kia đi đâu cũng kè kè rồi cho vào cái bao da chẳng hạn,đến quán nước rút ra làm bi rồi đút vào cất đảm bảo mấy chú em ngồi cạnh mắt tròn mắt dẹt hết,hihi

camapgia

GÂY DỰNG
Mua tẩu, thuốc + các đồ chơi cho nó đã khó, hút còn khó hơn nhiều
Em tập mãi vẫn chưa quen tay lúc nhồi thuốc, thành ra lúc thì cháy tốt, lúc thì toàn tắt
Nhưng công nhận lúc nào ngồi thảnh thơi, bập bập cái tẩu thì thú ơi là thú. Hút sợi tẩu cũng không mệt bằng hút thuốc lá liên tục
Kể có bác nào chơi món này, cho em đến học ké cách nhồi thuốc thì tốt

Khói Lửa Club

NHẬP HỘI
muốn xem tận mắt, sờ tận tay, hút tận miệng thì các bác hãy tìm đến em để biết thêm về nghệ thuật thuốc tẩu ở việt nam nhé, đ/c : 127 khương thượng, đống đa, hà nội
hotline : 0973009110 hoặc vào thuoclasoi.com nhé các bác :D

Attachments

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính nhờ ban quản trị xóa Topic này:
vì đã bán được rồi, xin chân thành cảm ơn