Tốc độ của diễn đàn!

Các thớt khác của Zanr Zij
Status
Không mở trả lời sau này.

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào các bác quản lý!

ZZ thấy dạo này tốc độ truy cập của diễn đàn có vẻ chậm đi, liệu rằng có phải do lượng người tăng lên, Server ko đáp ứng nổi? Liệu có cần AE member đóng góp ko? Chứ thế này đấu giá hỏng hết cơ hội :D

Các bác cho ý kiến dùm nhé. Cắm 8GB ram vào cho máu :D

Tks

ZZ

Zanr Zij

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vừa đấu giá mà giữa lúc bắt đầu send request đến lúc đáp ứng xong mất đúng 3.5 phút. Có gì alo tớ cho người qua support, tweak cái Server cho :D

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác nói có quá lên không ạ :-?? Quả thật là em F5 một cái chưa đầy 2-3s load xong. Nếu cứ cho là em đếm nhầm thì cũng không bao giờ có chuyện quá 8 giây đâu ạ???

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em là thằng hay F5, xác nhận có việc load chậm thật. Tối qua mấy lần em F5 ko được chứ nói gì đến 3.5 phút. Server có vấn đề thì ới e 1 câu, e đến giúp đc gì thì giúp ợ :D Cũng biết chút chút :)

Vu Dang IT

NHẬP HỘI
Các bác nói có quá lên không ạ :-?? Quả thật là em F5 một cái chưa đầy 2-3s load xong. Nếu cứ cho là em đếm nhầm thì cũng không bao giờ có chuyện quá 8 giây đâu ạ???

Ở cái thời điểm bạn post bài thì đúng là bạn cũng có lý 1 chút đấy. Cái thời điểm highlight nhất của HHVN là từ 9h PM - 12h PM mà F5 được 5s-10s là hạnh phúc rồi.

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HHVN chuẩn bị chuyển server nên tốc độ có lúc sẽ bị chậm. Hôm qua mình cũng thấy nói là phải cắm thêm RAM nhưng không biết đã có chưa nữa :((

Zanr Zij

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HHVN chuẩn bị chuyển server nên tốc độ có lúc sẽ bị chậm. Hôm qua mình cũng thấy nói là phải cắm thêm RAM nhưng không biết đã có chưa nữa :((

Ram có rồi mà :D. Cắm sớm đi cho AE nhờ cái.

Zanr Zij

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thêm nữa: ngoài việc chậm chạp load còn xãy ra hiện tượng tự động F5 liên tục, k làm gì củng vẩn cứ F5 phiền phức trong việc xem. ( cả IE8 và FF3.05 vẩn bị )

Xác nhận ý kiến này của bác! Nhưng trên Opera của tớ ko bị :D. Để xem cái Chôm Chôm xem thế nào.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui