Tốc độ của diễn đàn!

Các thớt khác của Zanr Zij
Status
Không mở trả lời sau này.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ram có rồi mà :D. Cắm sớm đi cho AE nhờ cái.
Bác này nắm thông tin chuẩn lắm, chứng tỏ ... là người bán Ram kkkk
Không phải cắm vào cái này bác ạ, sắp tới viettel họ chuyển data center nên HHVN thuê 1 cái khác và cắm thêm Ram bác ạ. Hết tháng này chắc sẽ cải thiện.

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác này nắm thông tin chuẩn lắm, chứng tỏ ... là người bán Ram kkkk
Không phải cắm vào cái này bác ạ, sắp tới viettel họ chuyển data center nên HHVN thuê 1 cái khác và cắm thêm Ram bác ạ. Hết tháng này chắc sẽ cải thiện.

Oài hết tháng cơ à! Chuyển luôn sang FPT hay VDC đi. Tớ cam đoan sẽ support để giảm được giá đặt chỗ máy chủ. Làm nhanh đi cho AE nhờ cái. Đấu mấy cái kia mà Opera vẫn chậm thì thua rồi.

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Server có vấn đề thì chắc rùi, nhưng không biết có phải tại thêm thằng iphone.handheld.com.vn nữa không nhỉ? Em thấy FW Custom hit quá trời :D
Hôm nay đổi cái theme cho iphone.handheld.com.vn chậm quá, nhiều lúc muốn bỏ không làm nữa :D

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mạng chậm phát khùng luôn zị nè tròi :((

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các anh chốt phát cho em mừng, đến bao giở thì ổn ạ?

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hihihi... vừa tính vô góp ý thì mấy anh lập mấy bữa nay rồi, công nhận là chưa bao giờ HHVN chậm như bây giờ, em cứ tưởng do máy hay card mạng hay do FF 3.5 RC2 kg, bình thường vô mấy web khác cũng khá nhanh, load fim cũng tầm 200KB/s, nhưng hem hiểu vô HHVN là đuối. Mong các anh sớm khắc phục để forum hoạt động ổn hơn, em xin cám ơn các anh nhiều lắm ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bác úp thêm thông tin review vào post nữa thì tuyệt
nghĩa là sao bác nhỉ