Tối 2/9 em mới ra được Vũng tàu nghỉ lễ nhưng sợ hết phòng. Bác nào giúp em với

Các thớt khác của new_comer

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 12:05
Bạn gái em phải làm cả lễ 2/9 nên tối 2/9 mới được nghỉ lễ nên tối mới có thể đi chơi được. Nhưng em lại e tối đó ra đó ko có phòng thì hự hự, biết làm sao nhẩy. Bác nào giúp em với được ko? Có chỗ nào cho bo.ok phòng trước ko nhỉ? Giá tầm 200k đủ ko mấy bác. Bác nào rãnh giúp em với nhé. Nếu bó tay thì ngoài Vũng tàu ra còn chỗ nào để đi ko mấy bác. tầm 150km đổ lại thôi nhé(em đi xe 2 bánh, xa quá sợ xe nó ngủm).:D

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 12:15
Bạn gái em phải làm cả lễ 2/9 nên tối 2/9 mới được nghỉ lễ nên tối mới có thể đi chơi được. Nhưng em lại e tối đó ra đó ko có phòng thì hự hự, biết làm sao nhẩy. Bác nào giúp em với được ko? Có chỗ nào cho bo.ok phòng trước ko nhỉ? Giá tầm 200k đủ ko mấy bác. Bác nào rãnh giúp em với nhé. Nếu bó tay thì ngoài Vũng tàu ra còn chỗ nào để đi ko mấy bác. tầm 150km đổ lại thôi nhé(em đi xe 2 bánh, xa quá sợ xe nó ngủm).:D
Mua túi ngủ đi. Rôi ra bãi Sau kiếm chỗ mà nằm. Rẻ mà gần thiên nhiên.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
30 Tháng tám 2007 lúc 12:46
Làm sao rủ được bạn gái đi Vũng Tàu chơi hay vậy? Chỉ Lam Sơn với..... :D

Giá 200.000 ngàn đồng/phòng vào các ngày Lễ, Thứ Bảy, Chủ Nhật có lẽ nên...... quên đi, tuy nhiên sẽ còn nhiều lựa chọn khác khá tốt trong tầm tiền.

Tìm mấy người chạy xe Honda ôm cho họ vài ngàn uống nước họ sẽ chỉ cho, nhà trọ nhưng tiêu chuẩn khách sạn mini thì nhiều lắm, riêng tư thoải mái.

Chúc đôi tình nhân vui vẻ trong những ngày nghỉ lễ. Đi chơi về ai hỏi hãy khai không hỏi không khai nhé =))

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 12:49
Ở Vũng Tàu vào dịp lễ lớn khách sạn ko có phòng đâu, may ra nhà nghỉ thì có. Nhớ tìm mấy chỗ nghỉ ở bãi sau ấy, bãi trước ko có tắm được đâu.

*Mà nước sinh hoạt ở Vũng Tàu thấy ghê, tắm xong ra người nó rích rích khó chịu.

@Lam Sơn: Anh cứ nói nhỏ vào tai bạn gái "Anh sẽ làm cho em sung sướng tột cùng ngoài đó" :D :D :D

30 Tháng tám 2007 lúc 12:54
Nghe mà thít wá đi mất :D Nhớ năm ngoái đi với đám bạn ra Vũng Tàu chơi, ăn lẩu cá đuối, bánh khọt, đi xe đạp đôi......dzui ghê, năm nay hok đc đi đâu hết :mad: bùn wá, lễ này ở HCM mình có chỗ nào chơi dzui ko mấy bác, chỉ em đi với.:(

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 13:27
vậy thì em đành ngủ ở nhà rồi sáng 3/9 đi vậy. Bác Lam Sơn cứ quote mấy câu gì đấy trên báo hay chỗ nào mà bác hay tìm ấy cho nàng của bác là được ngay ấy mà

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

116610LN – Rolex Submariner Date
Tình trạng đồng hồ: full set đủ hộp sổ thẻ. Hàng đã qua sử dụng nguyên Orizin Rolex có xước dăm qua quá trình sử dụng.
Kính, kim cọc mặt số original hoàn hảo không lỗi lầm. Model sport đang rất hiếm và được săn lùng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday