Tôi chưa đồng ý với trả lời của Mod

Các thớt khác của nam_newport
Status
Không mở trả lời sau này.

nam_newport

Thành viên dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi có 1 topic đề nghị S mod NOBITA trả lời, vừa post lên thì bị khóa, mở tiếp topic thứ 2 đề nghị mở thì tiếp tục bị khóa, nay Super Mod Nobita trả lời tôi tôi chưa có ý kiến phản hồi lại thì bị khóa luôn, vậy xin hỏi các Mod tôi phải làm gì? Câm miệng mà chấp nhận nghịch lý chăng?

Hola

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác Nam_newport à, mình với cậu chưa hề quen biết nhau, nhưng mình nghĩ một khi đã tham gia 4rum này, mọi người (nên) coi nhau như anh em một nhà đi. Mình thì mình nghĩ thế này, có thể cậu sẽ không đồng tình nhưng mình vẫn muốn nhắn đến cậu: Theo mình nghĩ, mọi việc đã xong xuôi rồi, hãy để mọi việc đi vào quên lãng đi. Bởi vì trong cuộc sống đã có quá nhiều sự phức tạp rồi, nên cái gì mình có thể cho qua được thì nên cho qua.
Vậy nhé, có vài lời chân thành gửi đến cậu, có gì không phải mong cậu bỏ qua. Chúc cậu luôn vui vẻ.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thiện tai thiện tai, kiếp nạn này bao giờ mới hết đây thí chủ :)
Bỏ qua đi mà hát bài này nhé "ai cũng hiểu chỉ VÀI người không hiểu" khà khà khà, bác nên đi offline xả xì trét, thế là xong thôi. Có gì xem thêm chứ ký của tớ nhé. :D

boongdang

GÂY DỰNG
nam_newport said:
...Câm miệng mà chấp nhận nghịch lý chăng?
đúng là tốt hơn hết là thế anh ah, em cũng câm luôn rồi.... hìhìhì, lượn đi cho nước nó trong :D
có trả lời được đâu mà nói
Mod đâu rồi, ban tạm vài ngày đi chứ không lại có người mang tội nổi loạn

nam_newport

Thành viên dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hola said:
Bác Nam_newport à, mình với cậu chưa hề quen biết nhau, nhưng mình nghĩ một khi đã tham gia 4rum này, mọi người (nên) coi nhau như anh em một nhà đi. Mình thì mình nghĩ thế này, có thể cậu sẽ không đồng tình nhưng mình vẫn muốn nhắn đến cậu: Theo mình nghĩ, mọi việc đã xong xuôi rồi, hãy để mọi việc đi vào quên lãng đi. Bởi vì trong cuộc sống đã có quá nhiều sự phức tạp rồi, nên cái gì mình có thể cho qua được thì nên cho qua.
Vậy nhé, có vài lời chân thành gửi đến cậu, có gì không phải mong cậu bỏ qua. Chúc cậu luôn vui vẻ.
Tôi cũng chẳng coi việc này quan trọng lắm đâu bác Hola à, chẳng qua tôi thấy Mod Nobita này có cách trả lời thành viên rất trịch thượng, xấc xược thành ra tôi mới muốn làm trắng đen cho rõ thôi, nếu anh em vui vẽ và tôn trọng nhau thì có vấn đề gì đâu, tôi chỉ bực mình cái kiểu ếch ngồi đáy giếng cứ tưởng cả quả đất chỉ bằng chổ mình ngồi và trời thì chỉ to hơn cái nắp vung một tí.

nam_newport

Thành viên dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
boongdang said:
đúng là tốt hơn hết là thế anh ah, em cũng câm luôn rồi.... hìhìhì, lượn đi cho nước nó trong :D
Cảm ơn em, anh cũng đi theo đường em, mua băng keo dán miệng và bấm cho thoáng.

Lê Lái

NHẬP HỘI
đúng là tốt hơn hết là thế anh ah, em cũng câm luôn rồi.... hìhìhì, lượn đi cho nước nó trong

Vâng, góp ý cho MOD thì bảo là nổi loạn, chống đối ĐHV nick lelai bị ban vĩnh viễn (k tâm phục khẩu phục tí nào), giờ thành Lê Lái :D . Các bác MOD hành xử như thế nào cho anh em phục thì mới hay, k thể nói là thông cảm vì quá nhiều người k có ý xây dựng cho 4rum. Hãy im lặng mà lắng nghe lời anh em 1 tí, và nghĩ lại mình 1 tí, như vậy giải quyết vấn đề 1 cách uyển chuyển hơn, nhẹ nhàng hơn sẽ được nhìu người cảm phục hơn là dùng cách quyền hành như thế. Theo em cảm thấy thì handheld là nơi có nhiều vụ góp ý, tranh cãi nhất so với các forum khác.

Tiếc cái nick LeLai vào từ năm 2004, cũng quen biết nhiều anh em trên đây, nhưng giờ thì "tèo" :p

Vài lời nếu k hay thì ban vĩnh viễn tiếp lun...

Hola

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nam_newport said:
Tôi cũng chẳng coi việc này quan trọng lắm đâu bác Hola à,.

Rồi, bác Nam_newport nói như vậy là anh em mình hiểu nhau rồi. Tôi thì tôi nghĩ thế này không biết bác có đồng ý không: Bác bỏ qua việc này đi. Thế là anh em trong nhà lại vui vẻ cả thôi.
Bác ở trong SG, tôi ở HN nhưng thỉnh thoảng cũng vào trong đó công tác (có VP trong đó nữa mà), nên trong thời gian tới nếu tôi có điều kiện vào trong đó, anh em mình gặp nhau, làm ly cafe vui vẻ với nhau. Hoặc bác có cơ hội ra HN, cứ PM cho tôi, (bác sẽ là khách quý của tôi đấy) anh em mình cũng sẽ vui vẻ với nhau.
Thực ra, trước khi tham gia 4rum này, mình đâu có biết bác airport, chú diadoi, bác philipshero, chú cuhiep là ai đâu (kể cả thời gian đầu mới tham gia 4rum), rồi sau đến d/c anssc, hoá ra là đồng môn với mình ở ĐHQG,..Nhờ 4rum này nên anh em mới biết nhau, trao đổi kinh nghiệm trước hết là về mấy cái đồ handheld, sau đó là về cuộc sống, gia đình, bạn bè,..Thế có phải là vui vẻ không?
Tóm lại là bác cứ coi 4rum này là một sân chơi bổ ích, là nơi anh em gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm với nhau, nên đừng để bụng một chuyện gì, đừng phải suy nghĩ nhiều về việc gì mà mình cảm thấy mất vui khi tham gia. Mà cuộc sống còn nhiều việc phải làm lắm, đồng ý với tôi không? Vậy nhé, nghe mình, bác yêu cầu các bác Mod close cái thread này nhé. Mấy lời chân thành với bác, vì cũng đã coi bác là anh em.
Chúc bác luôn vui vẻ.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
nam_newport said:
Tôi cũng chẳng coi việc này quan trọng lắm đâu bác Hola à, chẳng qua tôi thấy Mod Nobita này có cách trả lời thành viên rất trịch thượng, xấc xược thành ra tôi mới muốn làm trắng đen cho rõ thôi, nếu anh em vui vẽ và tôn trọng nhau thì có vấn đề gì đâu, tôi chỉ bực mình cái kiểu ếch ngồi đáy giếng cứ tưởng cả quả đất chỉ bằng chổ mình ngồi và trời thì chỉ to hơn cái nắp vung một tí.

Không quan trọng, chỉ cay cú thôi đúng không?

Phàm chuyện gì cũng vậy, đều có nguyên do của nó. Đ/c hãy xem lại thái độ và tự vấn lương tâm của mình trước nhé! Ngay cách nói chuyện trong topic này cũng đã nói lên ai là kẻ xấc xược rồi!

Còn thích trắng đen đen trắng gì thì cứ việc. Với tôi, thế là đủ rồi! Tôn trọng tôi có thừa, nhưng đối với một vài thành phần thiếu thiện chí, đôi khi không thể cứ mềm mỏng, ôn hoà mãi - vừa mất thời gian, vừa không được việc.

Chuyện con ếch thì nói ra, e có kẻ xấu hổ hơn tôi! Hèn nhất là cứ tranh luận thất bại sinh thù vặt, rồi hướng sang con người.

@ cái đ/c ký kọt bằng bài "Ông cò Hà Nam": Trình độ ném đá của đ/c cũng khơ khớ đấy, nhưng mà không hay ho gì trò đó đâu. Đàn ông đàn ang, phải dám dũng cảm đối mặt chứ đừng núp núp rồi thỉnh thoảng đá đểu người khác bằng những đòn dưới thắt lưng thế nhá!

boongdang

GÂY DỰNG
chả hiểu tự trọng của SMOD Nobita thế nào? trong khi có thể êm thắm thì lại cố tình vẽ ra cho thêm chuyện, chắc lại đang máu lên rồi. hê hê, em chỉ là member bình thường thôi. đừng nói sâu xa quá e lại không đủ trình độ thẩm thấu, mất công lại tốn đất nói nhiều thêm, có người lại phải vắt óc tuôn ngọc ra :D
p/s: mod nào thấy chướng mắt thì căn dặn em trước nhé. không em lại thiếu kiềm chế, lại mang tội nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...